Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndugu zangu wa Kike Huwa najiuliza Eti Kwanini...?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ngekewa, Jan 26, 2012.

  1. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ndugu zangu nauliza kwa vile kiukweli sifahamu kwanini ndugu zetu wa kike walio wengi huachia maungo yao kuonekana hadharani?
    Nazidi kuchanganyikiwa iwapo mwanamke huyo yuko tayari katika mahusiano ya kweli kama ndowa au urafiki wa kupendana hasa!



    Natanguliza samahani iwapo nitamkosea yeyote lakini ni kweli kuwa natafuta sababu nashindwa kuzipata. Ndugu zangu wa kike nahisi wapo kwenye nafasi nzuri zaidi ya kunisaidia.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    wanaacha wazi kwa sababu wanataka kuacha wazi.

    Kama wanakukera vaa miwani ya mbao,
     
  3. Hagga

    Hagga Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na wewe si uache wazi kama wao, kila mtu na uhuru wake mkuu.
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wewe kwanini unataka wafunike?
    Toa sababu zako kabla ya wadada kutoa zao.
     
  5. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Wewe mbona pua yako umeiacha wazi hatusemi (au pua si ungo la mwili)?

    Nani alisema au aliweka sheria nini kifichwe na nini kisifichwe?
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    apelekwe twisheni kwa kombai tribe.

     
  7. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kama baya kwako weye wao wanaona sawa,usiumize koo lako ukiona hayo geukia pembeni..
     
  8. k

    kichwa cha panzi Member

    #8
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lakin mi nafkiri kaka kuna mazingira ya kuachia mwili na yasiyo yakuachia mwili wazi...mfano upo club, swimming na maeneo mengne ya starehe za usiku...na ukiwa na mpenzi wako sion tatizo ....lkn km m2 ataamua from no where kukaa uchi atakua na intension yake piaa...may be yupo ktk makasino anajiuza...nk.
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahaha. . . wanafundisha nini huko na mimi niende?
     
  10. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mbona mm naona makalio na mifereji ya wanaume njeeeee peupeee mchana!!
     
  11. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa raha zetu
     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Ngekewa tatizo tunaishi katika jamii ambazo zimechanganikana kimaadili Linapokuja sula zima la mavazi. Kuna wanasema manamke akivaa blouse na skirt yupo uchi, kuna ambae akiona dada amevaa skirt ndefu hadi chini na blouse singlet, ataona yupo uchi, basi ili mradi tu.... Sasa tokana na kwamba hilo suala ni relative term katika jamii yetu, wewe unaona avae vipi mwanamke ili usione yupo uchi?
     
  13. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #13
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Biashara matangazo...
     
  14. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #14
    Jan 26, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Twambie mwaya tuvaeje ili tukufurahishe ww na ufurahi?!
     
  15. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #15
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahaaaa jibu zuri lol. .
     
  16. Pretty-baby

    Pretty-baby Member

    #16
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ngekewa, ni maadili yamekuwa mabovu,hata mimi sioni sababu ya kuacha maungo wazi, anaye takiwa kuona ni mwanaume wako tu, na kaunga, pua ipo wazi na nje cku zote kwanini mungu aliwavalisha admu na eva ngozi akawafunika asiwavalishe puani.? ni vizuri kuyaficha maungo yako kwani ukiyafunika pia utakuwa umeepuka dhambi.
     
  17. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #17
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,907
    Likes Received: 801
    Trophy Points: 280
    Wasizifunike waziache hivyo hivyo wazi..
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Jan 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kombai 3.jpg kombai 1.jpg kombai 2.jpg

    Unaona hawa
    Wala hawalalamiki
    Na heshima mbele
    Na hakuna kutamani mke wa mwenzio

     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Jan 26, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hua nikiangalia vipindi vinavyohusiana na watu wa aina hii hua nashangaa iweje wao waweze kujicontrol/wawe na discpline na sisi tushindwe. Maana wangekua kama hawa wakwetu nadhani kila siku kungekua na kesi kadhaa za ubakaji.

    Tatizo hawa ndugu zetu tamaa na kujiendekeza vinawasumbua sana, kila kitu wanahusisha na ngono, mpaka urembo wa mwanamke achilia mbali mavazi.
     
  20. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #20
    Jan 26, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Zabibu haimenywi....
     
Loading...