Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ndugu zangu naombeni mnisaidie katika hili na ni juu ya matokeo yangu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by KakaNanii, Feb 9, 2012.

  1. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwanza nashukuru mungu niliyopata,naombeni mnisaidie kunijulisha ni shule gani the best za private au goverment kwenye combination ya HKL,naombeni mnijuze niijue niifanyie mchakato na kuifatilia haraka iwezekanavyo.tafadhalini ndugu zangu naombeni sana.......
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Loyola iko dsm.
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    We ni senetor wa jimbo gan mkuu?
     
  4. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bondeni high school iko katkat mwa jiji la A.city
     
  5. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Shaaban Robert si haba!
     
  6. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,391
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    huyu njuka ni kijana wako mkuu?
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    The best private schools?
    Pitia websites za hizi:
    Braeburn second school, iko kisongo arusha.
    International School of Tanganyika
    International School in Moshi
     
  8. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    WeWe naye kweli kabisa haujui shule bora za serikali? Je Zile za vipaji maalum? Toa matokeo yako tuone kama yanaweza kukupeleka ktk hizo shule maalum.
     
  9. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    acha mambo ya ajabu ndugu wewe,maisha haya sio siasa,kama uwezi shauri mtu kaa kimya kuliko kutema pumba
     
Loading...