Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndugu zangu,naomba muniombee duah ndugu yenu,..!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mr.mzumbe, Feb 1, 2012.

  1. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    As-salaam ndugu zangu wa jf.
    Naamini wote wazima wa afya,mimi huku mzima,hofu kwenu muliombali nami.
    Madhumuni ya barua hii ni kuwafahamisha mnamo siku ya jumatatu,tarehe 6 jan 2012 tutaanza rasmi mitihani ya kumaliza semester 1 au UE.Nachukua fursa hii kuwaomba ndugu zangu muniombea DUAH kwa M/MUNGU anifanyie wepesi na ku-avoid SUPU+DISCO za chuoni/MZUMBE.
    Wako Mtiifu,
    Mr.mzumbe.
    Ahsante
     
  2. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Soma kwa bidii na sali pia sana na sisi tunakuombea Mungu wetu mwaminifu atakufanikisha. ila usisahau kumshukuru ukifanikiwa
     
  3. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ahsante sana ndugu Mzalendo.Mwenyezi Mungu akuzidishie.
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Wenzio kesho tunaua.
     
Loading...