Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndugu zangu kuuliza si ujinga. Kukatwa huku kwa umeme hapa Dar tatizo ni nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jumakidogo, Mar 8, 2012.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sikuwepo jijini Dar es Salaam kwa miezi miwili hivi. Nimerudi jana nimekuta kuna ukatwaji wa umeme kuanzia asubuhi mpaka saa 4 usiku, hasa maeneo ya hapa Magomeni, sijui huko kwingine. Kitu cha kushangaza naona kila mtu karidhika, watu wote wanaona kawaida tu. Hivi tatizo ni nini hasa? Mbona juzi nimepita Mtera kuna maji ya kumwaga? Au Tanesco ndiyo wanaunga mkono mgomo wa madaktari kiaina?
     
  2. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,521
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Sio Dar tu unakatika ni tatizo la nchi nzima.
    Ngeleja hahusiki lakini.
    .
     
  3. howard

    howard Senior Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    yaani bora hata mmeanzisha huu uzi mimi mpk nimepata hasira huku mtoni kijichi unawashwa baada ya dakika kadhaa unarudi yaani mpk kero, nikajua ni kwetu tu kwa kuwa ni mbagala, wakiunguza vitu vya watu hawachukuliwi hatua yoyote ile, bongo inakatisha tamaa maana watu wako kawaida NA WATU WAMESHAJIZOELEA.
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Tatizo ni CCM tu
     
  5. Prince Nadheem

    Prince Nadheem JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 880
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    nadhani waTanzania tumezoea maisha ya dhiki na haki na hatma ya maisha yetu tumekabidhi kwa watu ambao hawajali hata tone. Ifikie wakati watanzania tuseme NOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOO
     
  6. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Umeme unakatwa tuuuu, bila hata ya info yoyote!!!
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    WaTz tuchukue uamuzi gani ktk hili? Maana kila kukicha matatizo yanaongezeka kwani sisi tulimkosea nini Mungu mpaka tukose umoja wa kuungana na kukataa maovu yanayofanywa na serikali hii legelege?
     
  8. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nijuavyo mimi ni kwamba kuna marekebisho ya nguzo kuanzia pale Morroco upande wa sheli zinahamiashiwa ng'ambo ya pili ili kupsha utanuzi wa barabara ambao utakua ni wa njia nne iungayo had Tegeta"
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,065
    Trophy Points: 280
    aaaaaaah kijichi ni noma, nilishinda huko weekend moja yaani wanakata na kuzima kama mtoto anachezea swichi, kata zima kata zima mpaka nikahisi sipo dsm
     
  10. C

    Chokler Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni noma yetu wote wazee hata hu Arusha huo upuuzi bado unaendelea mi nadhani hilo jimbo la Ngeleja linatakiwa kumuwajibisha mbunge wao kabla haijawa mbaya wanuombe mkutano then wamuulize tulikuchagua ukatuadjibu au ukatu pooze na makali ya maisha?? Akijibu wamuwajibishe coz ni mpumbafu......
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Tatizo ni CHADEMA hata mafuriko na mgomo wa Drs ni wao!!
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,704
    Likes Received: 4,545
    Trophy Points: 280
    Siku zinavyozidi kwenda na ndio sababu za kuichukia CCM zinaongezeka, na nyumbani kwangu nimeshawapa semina kuhusu maadui wakuu watatu wa Taifa pale waiongeze na CCM adui wa nne.
     
  13. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #13
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ndiyo mpaka saa 4 za usiku?
     
  14. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    wanafanya zaidi udiku kuepusha muingiliano na foleni za magari
     
  15. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #15
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sasa kama wanafanya kazi usiku mbona wanakata kuanzia asubuhi?
     
  16. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,788
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ngeleja na umeme kwa Kakobe
     
  17. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,788
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ngeleja bila toba umeme uta kung'oa uwaziri ,angalia hili
    la Madaktari linaweza kuvunja b b
     
  18. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,788
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ngeleja bila toba umeme uta kung'oa uwaziri ,angalia hili
    la Madaktari linaweza kuvunja b b
     
  19. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #19
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,788
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ngeleja na umeme kwa Kakobe
     
  20. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #20
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    lalamika mwaya ngeleja atasaini mkataba mwingine kwa wawekezaji wa nje fasta halafu sisi tufe na bei.
     
Loading...