Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndugu zangu hivi kikwete anajisikiaje anaposaidiwa na nchi wahisani?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Dumelambegu, May 13, 2011.

  1. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ni swali dogo tu lakini nilitaka kujua jinsi Dr. Kikwete (heshima-UDOM) anavyojisikia wakati wa hafla ya kutia saini makubaliano ya msaada wa fedha kwenye bajeti ya serikali.
     
  2. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Anafurahia kwani ahadi lukuki za uchaguzi inabidi awaze atatimiza vipi hivyo misaada inapokelewa kwa furaha, kuyafikia Maisha bora kwa kila mtanzania sio mchezo.. hata sidhani kama anakumbuka ahadi zote alizokuwa anatoa, ujue hiki ni kipindi chake cha mwisho hata asipotimiza hana wa kumuuliza....mwache apokee misaada tuona anatimiza ahadi zipi...
     
  3. Mageuzi

    Mageuzi Member

    #3
    May 15, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NO wonder omba omba wapo wengi nchini,mtu amevaa vizuri anapita mjini akipiga watu mizinga ya buku mbilie etc,kwani Raisi ameanza first terma kwa kuomba misaada dunia nzima ,na anamalizia term yake kwa kuomba misaada dunia nzima.

    As a result wananchi tuonaona kuomba na kupokea misaada ni jambo poa na unapokea huku ukismile, tuisichojua ni kuwa unapo pokea misaada anayefaidika ni mtoaji na siyo mpokeaji.
    this formula ipo ktk biblia ,na ipo hata ktk dini za budhism za india ambazo zilikuwepo kabla ya 5000 years.

    Back to my point, Raisi anayefurahia misaada Hafai kuongoza Taifa letu.Natamani 2015 ifike kesho huyu jamaa atoke mjengoni,Mkapa aliweza kurudisha heshima ya Taifa kwa kupunguza misaada.sijui unajiskiaje baba yako kila kukicha anaomba lift kwa jirani ,siku zote watoto mtajiskia mko chini ya familia ya mtoa lift.
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    May 15, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    niaibu sana kuomba omba kama alivyosema mchangiaji hapo juu
     
  5. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #5
    May 15, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    :A S 103: 2015 ni MWIHO wa Kuwa Taifa la OMBA OMBA,
    Tafadhali Chukua hatua Sahihi kuhakikisha tuna taifa la kujitegemea kama ilivyo kuwa kauli ya mwalimu nyerere ya SIASA ZA UJAMAA NA KUJITEMGEA
    kwa sasa tuna siHasa za uswahiba na kuomba omba
     
Loading...