Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndugu zangu ccm ushauri muhimu kwenu huu hapa!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Papa D, May 20, 2011.

  1. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    CCM . . . . Acheni kufanya siasa za kuwashambulia chadema kwani mnawaongezea umaarufu. Kumbukeni jambo moja kwamba nchi maskini kama Tanzania matatizo ni mengi sana na karibu yoote ni rahisi sana kuyatolea nadhalia za kuyaondoa kuliko vitendo.
    Mnachotakiwa kufanya ni kuhubiri mazuri mlofanya ili raia waone mwelekeo wenu badala ya kupambana na chadema kwa mtindo huo mnaofanya. Mnachofanya kwa sasa ni kuitengenezea chadema umaarufu usio haki yao!!
     
  2. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwani Mpendazoe yuko CCM?
     
  3. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hakuna cha kumwambia mtu mwenye njaa zaidi ya kumpa kwanza chakula
     
Loading...