Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndugu zake wakamuuaa!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by FuturePresident, Dec 23, 2011.

  1. FuturePresident

    FuturePresident JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mzungu mmoja alifika benki na nyani wake,akaenda kumfunga sehemu walipokuwa wamekaa kikundi cha waafrika akawaambia "Embu mchungeni ndugu yenu huyu",na yeye akaingia benki.


    Wale waafrika wakachukia kuambiwa wana undugu na nyani wakamuua yule nyani. Aliporudi kumkuta nyani wake kafa akapanic kwa hasira na kuanza kuuliza aliyemuua nyani wake.


    Wakamjibu "Hayo ni mambo ya kifamilia hayakuhusu". HA,HA,HA,HA!!!!!!
     
  2. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha ha ha
     
  3. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kheee..! Wangemjibu amekufa kwa vita vya wenyewe au mizimu ya kiafrika.
     
  4. Complicator EM

    Complicator EM Senior Member

    #4
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Namlia WA KUSOMA, amekosa mengi humu na sikuku u hizi. Lawama ziwaendee waliomkorofisha wote mpaka akaamua kuomba bann mwenyewe.
     
  5. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,258
    Likes Received: 8,847
    Trophy Points: 280
    Badili ya kumuuwa mzungu aliyewatukana wameenda kumuuwa ndugu yao? hao ndio kweli wajinga na mzungu hajakosea alipowaambia ndugu zao nyani.
     
  6. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Miafrika ndivyo tulivyo
    source:.......
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Teh kweli ni ya kifamilia mzungu lazma adate
     
  8. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    WA KUKARIRI bwana unatufurahisha sana,

    Unajililia mwenyewe ndani ya jina lingine,

    Mwe mwe mwe
     
Loading...