Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndugu Yetu Mtanzania Amepotea LA: Carol Mmari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by W. J. Malecela, May 22, 2010.

  1. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #1
    May 22, 2010
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,314
    Likes Received: 720
    Trophy Points: 280
    Kaka William,
    kama tulivyoongea kwa simu, nakutumia details za huyo dada aliyepotea utuwekee kwenye blog ya jamii, na pia uitume kwa jamii ya watanzania waliopo Los Angels.
    Natanguliza shukrani zangu za dhati.





    ----- Forwarded Message ----


    Sent: Fri, May 21, 2010 1:26:35 PM

    Subject: NDUGU YETU CAROLINE AMEPOTEA


    Ndugu zangu,
    ninaomba niwafahamishe kuwa kuna ndugu yangu kapotea anaitwa Carol Mmari, alikuwa anaishi Los Angels. Tayari mamlaka husika zimejulishwa, na tayari tangazo la kumtafuta limetolewa. Naomba mnisaidie kusambaza huu ujumbe kwa watanzania mnaowafahamu waishio hapa Marekani ili tusaidiane kumtafuta. Pamoja na ujumbe huu, naambatanisha picha pamoja na details zingine za Carol Mmari.
    natanguliza shukrani.


    Utawala JF Natangauliza Samahani Sana Maana najua kwamba hapa sio mahali pa hii ishu, lakini ni umuhimu sana wa huu ujumbe kuonekana na jamii ndio umenipelekea hivyo naomba sana msaada wenu kuiacha hapa kwa muda ili ionekane na wananchi.

    Ahsanteni.


    William.
     
  2. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #2
    May 22, 2010
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,314
    Likes Received: 720
    Trophy Points: 280
    Wakuu wote JF heshima mbele sana, naomba msaada wenu wa kila hali kuweza kumtafuta huyu dada yetu ambaye amepotea huko LA, ndugu na jamaa zake nyumbani Tanzania na hapa US wanamtafuta sana na wameripoti tayari kwenye vyombo vya dola, lakini siku zote huwa kunakuwa na somebody somewhere who knows something, tafadhali sana kama unajua anything tuwasiliane au mfahamishe Sister Ellen pale Ubalozi wetu NY.

    - Salaam kwa wananchi wote JF.

    William.
     
  3. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ujumbe umefika mkuu picha aliombatanisha naona umesahau kuweka na ni vizuri ungeweka umri pia.shukrani tuombeni dua kwa pamoja dada yetu haweze kupatikana haraka na salama.
     
  4. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2010
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,275
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    [​IMG][​IMG]Picha yake hiyo nimeukuta kule kwenye blog ya Michuzi.
     
  5. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Unaweza kuta ameolewa. Wakina dada huwa hawapotei wanaolewa kimya kimya. Je alikua na myhusband wake?
     
  6. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2010
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Tumaini kubwa ni kwamba anaweza kuwa amekumbwa na jambo baya, ndo maana anatafutwa kwa nguvu zote.

    Hali ya amerika kwa mweusi inaeleweka ni halali kutia mashaka juu ya usalama wake badala ya kuweka dhana nzuri.
     
  7. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2010
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,697
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Sidhani kuwa hili ni jambo la mas'hara!

    Amandla.....
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    May 22, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,120
    Trophy Points: 280
    Ebo! Wewe ndio unaleta masihara....
     
  9. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2010
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,697
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kwa vipi?

    Amandla.........
     
  10. E

    Emil Member

    #10
    May 22, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa watanzania wa pacific northwest yaani Washington Oregon Idaho tunaifanyia kazi atakaye pata habari au fununu tufahamishane
    Muta Tanzanian community
     
  11. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #11
    May 23, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Swali ni ameolewa na alikuwa anaishi na mume wake? Na ni nani hasa anayemtafuta? Inawezekana kapata mume mwingine somewhere...
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    May 23, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,120
    Trophy Points: 280
    Kwa kuona maoni ya mwenzio kuwa ni mas'hara....
     
  13. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #13
    May 23, 2010
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,697
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo na wewe unaamini wakina dada huwa hawapotei bali wanaolewa kimya kimya tu! Kwa kupenda kuolewa wako tayari kuwatelekeza watoto wao walio vichanga? Kwa mtazamo wenu wanaopotea ni wanaume tu? Acheni mas'hara!

    Amandla.......
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    May 23, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,120
    Trophy Points: 280
    At this point it would be remiss to rule out anything....
     
  15. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #15
    May 23, 2010
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,697
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kwa kiswahili?

    Amandla.......
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    May 23, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,120
    Trophy Points: 280
    Kwa sasa itakuwa ajizi au kutokujali endapo uwezekano huo ukiondolewa
     
  17. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #17
    May 23, 2010
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,720
    Likes Received: 978
    Trophy Points: 280
    ....kibantu...huwa mtoto wa kike akipotea unasubiri kama wiki ..kusubiri labda kama ametekwa na kijana[forced marriage au labda walielewana] ..watatumwa wazee kutoa taarifa ...utawapiga faini basi imeisha hiyo[ndio maana ile sheria ya kujamiiana..watu kama kina makweta walipinga sana wakasema kibantu ....mara ya kwanza lazima kumpata binti utumie kaubabe...na ndizo ndoa zinazoishi miaka 70 kuliko hizi zetu za kutongozana]

    kwa kifupi mnaweza kuta binti yupo mahali anakula raha ....nimeshashuhudia hili kwa mabinti wengi.....unless angekuwa ameolewa...so wanasema ukimtafuta mtoto wa kike nenda taratibu...!!!

    tunaomba alipo apatikane...

    pia napenda kulaani kitendo cha yule binti mwingine kule ujerumani wa kitanzania aliyepotea kwao miaka sita bila simu wala nini...jamani kama upo nje na umechoka na huna nauli ya kurudi nyumbani ni bora useme ndugu wakuchangie..
     
Loading...