Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndugu yangu umasikini anauaga!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Maalim Jumar, Sep 2, 2011.

  1. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Habari zenu GT.
    Nmetumiwa sasa hivi taarifa na ndugu yangu amempata mchumba kupitia hii mitandao kua amesoma profile yake na amegundua ni mtu makini. Sasa kilichotokea huyo mchumba ni wakike amemwambia asitoe siri maana atamtumia $ million kadhaa katika acount yake...halafu achukue kidogo amtumie kwa ajili ya safari ili amfuate alipo!
    Je inawezekana au ndugu yangu wanataka kumwibia?
    Maana mchumba mwenyewe yuko Senegal!
    Namuwakilisha!
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    aaaah mkuu fraudesters hao aachane nao kabisa................wengi wapo nigeria,senegal,south A ghana na siera leone,ni hackers wa acounts za watu hao
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Wasanii hao,watamtapeli.
     
  4. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    wear?
    Kaliwa huyo.
    Huyo mwanamke anaasili ya rwanda?
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Hatari hiyo...asicheze na huo moto.
     
  6. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmmh mwambıe aƧhane na hyo ınşhu au kama kwel anataka kujua kama huyo dada anataka kumtumia kwelı mwambıe akafungue ac katka benki tofautı alafu amtumıe hyo ac then aone kama nı kwelı anampenda na atamtumıa huo mkwanja.
     
  7. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    awe makini afungue acount ya 5500 aone kama watamwekea ama vipi... wasipoweka afunge account
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    akituma hiyo account # jamaa wana uwezo wa kuchota hela huko walipo. muambie ndugu yako aache kupenda dezo jamani, sasa uchumba na kutumiana hela vinahusianaje?isee, nisije nikasema neno baya.
     
  9. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 576
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    kifulambute nimependa meseji ya avater yako.
     
  10. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mwacheni aibiwe kidogo tuu atatusimulia na sisi!
     
  11. f

    furahi JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 947
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Whaaat? SENEGAL? Hahahaha! Hata sitaki kusema mengi ila huyo ndugu yako ameliwa
     
  12. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    "UKIONA UMEKULA, UJUWE UMELIWA".... by Mrisho Mpoto
     
  13. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    mwambie amtumie kwa njia ya western union hiyo haina uhusiano na account,akitumiwa atapewa password ataenda kuchukulia posta kama sio tapel.
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Atatapeliwa muda si mrefu huyo ndugu yako..
     
  15. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Ndio!
     
  16. u

    utantambua JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inaonekana ndugu yako si mtumiaji internet wa mara kwa mara, manake ukiwa unatumia mara kwa mara probability ya kukutana na visa hivyo ni kubwa yaani hata kwa mwaka mara mbili tatu hivi. Ama akitaka aamini mwambie akopy na kupaste paragraph ama sehemu ya paragraph hiyo tu katika google afu a-search; atashangazwa na utitiri wa frauds hizo. Ila kama ana muda wa kupoteza mwambie acheze nao mchezo wa paka na panya wa kutafutana kwa kujibu emails zao na kupretend amefall ktk love na huyo binti, mwisho wa siku hao jamaa hukimbia wakiona unawapotezea muda tu
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Teh teh teh teh! Kweli ng'ombe hawawezi kuisha hata wachinjwe vipi
     
  18. u

    utantambua JF-Expert Member

    #18
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli tupu
     
  19. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #19
    Sep 2, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Anataka kuibiwa huyo, kama ni kweli watumie western union.
     
  20. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #20
    Sep 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    wale wezi ndugu,kama sikosei huyo mchumba ake anaitwa Jenipher Desmond,me kidogo niingie mkenge bro angu akanistua,
     
Loading...