Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndugu Yangu anahitaji msaada, Kifua...

Discussion in 'JF Doctor' started by Katavi, Sep 30, 2011.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,617
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Dada yangu anasumbuliwa na kifua na tatizo la kupumua. Kifua kikimbana anapumua kwa shida, na anakuwa anatupatupa mikono kama vile anakata roho. Mwanzo tulidhani ni PUMU lakini hospitalini walisema hana tatizo hilo, anapewa tu dawa za kifua. Tatizo hili huwa linajirudia mara kwa mara....
    Naomba msaada wa kujua ni tatizo gani na sehemu tunayoweza kupata madaktari bingwa wa hili tatizo.
     
  2. God bell

    God bell JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kama hospital wameona hana tatizo basi nakushauri umpeleke kwenye maombi. Najua watu wengi huwa wanatabia ya kudharau MAOMBI lakin ukweli ni kwamba maombi ni njia pekee ya uponyaji.
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,617
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Asante sana kwa ushauri..
     
  4. K

    Kiminyio Member

    #4
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kabla hujaenda kwenye maombi angalia ni hospitali ipi mnayompleleka. Isijekuwa ni hivi vizahanati pesa vilivyojaa mitaani. Kama ni hivyo nakushauri kwanza mumpeleke kwenye hospitali kubwa na muweke appointment na madaktari bingwa wa fani yao. Hao ndio watakushauri pia kama uende kwenye maombi ama wanaweza kukushauri uangalia mambo ya sayansi jamii.
     
Loading...