Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndugu wiiliam ngeleja na mkpp na jmk

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sabi Sanda, Nov 14, 2009.

  1. S

    Sabi Sanda JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2009
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 413
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tunaomba uchimbaji wa madini yetu yote usimame kuanzia siku ya kesho ya jumapili 15 11 2009.

    Kibanda ndugu yetu vipi leo imekuwaje.
     
  2. S

    Sabi Sanda JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2009
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 413
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    lini hasa mtasimamisha uchimbaji wa madini yetu???? Kwani yanazidi kwisha na hatuoni faida yake kama taifa.
     
Loading...