Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndugu wapendwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by AMARIDONG, Dec 22, 2010.

  1. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2010
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    napenda kuchukua fursa hii kuwashukuru wana jf wote na hasa wasimamizi na wakuu wa jukwaa letu hili lenye mafunzo, manufaa,faida na fahari kubwa kwa jamii yetu.

    binafsi nimejiunga na jukwaa hili mwaka huu ila nimefurahi sana kuwa mmoja wa wana jf na nimefurahi zaidi kujifunza na kufundisha kupitia jukwaa hili.mara nyingi najiuliza ni kwa nini jukwaa hili halikuwepo siku za ujana wetu?

    napenda kuwapongeza wasimamizi wa jukwaa hili kwa umakini na mmefanya kazi yenu kwa uangalifu wa hali ya juu,ni kweli pamoja na kuwa nimejiunga mwaka huu ila nimewahi pigwa ban kama mbili hivi kutokana na mawazo fulani au misimamo fulani ambayo niliiamini,nashukuru kwa hilo na ninaomba muendelee na ukali na umakini huo kwani hii ndio njia pekee inayotujenga na kutufanya kuleta mawazo bora na imara wakati wote.

    napenda kuchukua nafasi hii kuwaomba msamaha wale wote niliowakosea kwa namna moja au nyingine kwa mwaka wote,na hii maalumu pia kwa wakuu wa jukwaa letu najua nimewaudhi mara kadhaa na mpaka mkanipiga ban kadhaa naomba mnisamehe sana.

    nawaahidi kuwa sasa nimekomaa na ninajua maana ya jukwaa letu na mchango wake kwa jamii yetu na ninaahidi kwa mwaka ujao nitakuwa makini na naamini 2011 sitapigwa ban hata moja.

    napenda pia kuwaambia kuwa kesho nasafiri kwenda kijijini kwetu marangu sembeti kwa ajili ya sikukuu ya kuzaliwa mwokozi wetu na sikukuu ya mwaka mpya hivyo sitakuwepo hapa mpaka mwakani,nitajitahidi kusoma jf kupitia simu yangu mara zote nikipata nafasi nitachangia ila itakuwa mara chache sana.

    mwisho nawatakia wana jamii forum wote sikukuu njema na za furaha sana

    ahsanteni tuonane mwakani.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    iyo nyi wo morang sembeti?....anga ndao?...ke ngiwiye ma ngiche kuirikira....inyi ngikeri ala lamrakana.....karibu sana mochi kanyi
     
  3. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hi preta dear nitakuja kukuona tar 27 bana 2mia lugha ya taifa mwe!
     
  4. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    thread tano zooote na salamu zako tuuu.
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    usijali mpenzi...huyu amenigusa kumoyo kwa sababu ni wa nyumbani....sina zaidi ya hapo....kweli kabisa
     
  6. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    dah! wewe mtoto wa mkulima kweli aisee, naona mpaka font umeamua kutumia rangi ya mbolea. poa bana, all ze best
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    mweeee....la aziz umekuja.....muache kaka yangu asalamie....ana furaha ya kwenda mlimani ujue
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    shemeji yako huyo ujue....shauri yako....usiseme sikukwambia
     
  9. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    acha nimuaplojaizi kwa pm kabla hajapeleka udaku kwa wazee.
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    bora ufanye hivyo sasa hivi....huyu braza ni noma mbaya kabisa
     
  11. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    anaelewa kiingereza? nimehisi bora nitumie forein lengueji kuomba razi ili kuonesha msisitizo wa regret zangu.
     
  12. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #12
    Dec 23, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,441
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    Preta
    [​IMG]Nakupenda sana mdada, nitakuletea zawadi ya matopetope kwenye vacation au nitampa kaka mkubwa PJ on my behalf
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    braza anapasua mayai mbaya kabisa....ya kuku, mjusi, kenge ,nyoka, kila kitu.....yoteyote....fanya hivyo mpenzi
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    yum yum....asante sana...usisahau na mastafeli na fenesi.........huwezi amini hiyo ndio itakuwa lunch box
     
  15. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #15
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    dah kimeripuka! ilikuwaje ukawa ndugu na huyu jamaa? haiwezekani tukachakachua DNA yako ili msihusiane tena?
     
  16. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #16
    Dec 23, 2010
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Huyu atakuwa CHADEMA tu. Lol
     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    kila kitu utakachosema nitafanya.... kwako sipindui......honeypie
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    people's power....YES...why not.....from Democratic Republic of Mt Kilimanjaro
     
  19. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #19
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hata nikikuambia umtukane invizibo? dah! ndio maana nakuitaga selin dion. una mikwala ya mapenzi, si mchezo . senks switihati. tupendane kuliko ugoro na chafya.
     
  20. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #20
    Dec 23, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,441
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    ondoa shaka Preta, ulivyonikaa moyoni kwangu, nitakuletea chochote unachotaka mdada wewe
     
Loading...