Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndugu wanajamii naomba kujua tafadhali!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Hatujuwani, Nov 17, 2011.

  1. Hatujuwani

    Hatujuwani Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu wapendwa wanajamiiforum naomba kulifahamu baraza la mawaziri kipidi chote cha Mwl. J.K. Nyerere.
    Hii ni kwa wale waliopata kulifahamu vizuri.

    Nawasilisha tafadhali!! Nisaidieni mie ni wa juzi tu.
     
Loading...