Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndugu wahesnimiwa nina Swali, Nahitaji Msaad

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by sekulu, Jul 13, 2011.

  1. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Bia zimeandikwa Haziuzwi kwa Mtu mwenye Umri Chini ya Miaka 18

    Kumbi za muziki zimeandikwa hivo hivo. Lakini bado unakuta vitoto vidogo viko bar vinagonga ile mambo alafu ukiingia kumbi za starehe unavikuta pia swali ni

    Je Kuna sheria yoyote inayosimamia hili Watu wenye umri chini ya miaka 18 kutokunywa pombe na kuingia kumbi za starehe??
     
  2. m

    mchongi Senior Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu ntakujibu ipasavyo baada ya kufanya utafiti wa kisheria maana mwanasheria lazima ujiridhishe na majibu unayompa client
     
  3. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    That is what i call the Art of professionalism, Nasubiri
     
  4. mbasajohn

    mbasajohn JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    fungua website ya bunge na kmbka sheria nyingi zpo kwenye kugha ya kiingereza.
     
Loading...