Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndugu wa mume wanataman kuniua nmuache mtoto wao

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by moyo wangu, Nov 18, 2011.

  1. m

    moyo wangu Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Hope wazima nyote....Mm ni msichana mwenye 24yrz...nina miaka mitano toka Mungu aliponkutanisha na mume wangu kipenzi, mpaka sasa naishi na mume wangu lakini mimi nae dini tofauti.

    Mimi muislam na yeye mkrsto....hapo ndo tatzo lilipo mana famlia nzima ya mume wangu wananichukia kupita kiasi sina aman na mume wangu hata kdogo. Nimevumilia mpaka nimechoka na kumwacha mume wangu siwez maana ananipenda na kunijali kwa kila kitu.

    Ni yeye anaenipa moyo kuhusu kero na maneno na visa vya ndugu zake...sijui ni mimi peke yangu ndo niliye na matatzo na ndugu wa mume wangu au ni ndoa zote...

    Kwetu wananishauri ndoa niiache na kila niktaka kumwambia mume wangu anipe talaka nashndwa maana nampenda naye ananipenda na kibaya zaidi kwa sasa nina mimba ya miez 6 na inanitesa sana,..

    iIa wifi na mama mkwe ndo wanazidi kuniandama wanataka mimba itoke...wanasema hawanitambui.....nimevumilia sana na kumwacha mume wangu siwez na ndugu wa mume wanatamani kuniua...

    Sijui nifanye nini.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Duh, umri wako unaelezea yote afu mimba huwa zinaleta mawenge kichwani, waweza lia kwa kunyimwa hata Big G.
    Inawezekana hormone fluctuations inachangia wewe kukuza tatizo. HOLD ON, hadi ujifungue ndio uanze kutathmini hili jambo.

    Mwisho wa siku hujaolewa na familia, umeolewa na mumeo.

    Kwa kuwa ni mjamzito nimekuelewa otherwise!
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Well kama mume ye hasikilizi maneno ya nduguze na wewe hutaki muachane hamieni mbali na hao ndugu muishi maisha yenu kwa amani!!
     
  4. m

    moyo wangu Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Najarbu sana kujkontroo.....>kongosho


    naish nao mbali lakn haina msaada kwangu..mana wananfata mpaka kwangu...>lizy
     
  5. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    ondoka au subiri ufe ndo hiyo akili itakaa sawa huko mbele kwa mbele!
     
  6. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,970
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    ww tu unawaendekeza mawif zako..kwn ukiwaambia hata ww huwapend watimue kwako na ww usiende kwao na mmeo kama hawez kuwakataza nduguze wa kike kuingilia ndoa yake mwambie awaoe dadazake wawe wake wenzako ujue moja
     
  7. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Mi nime muelewa ni mja mzito wa miezi sita huyu.
     
  8. m

    mamanzara JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 638
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Bibi weeeeeeeee Mama mkwe+Mawifi hawa watu ni mapacha dawa yao ni kuwapotezea kikubwa umesha gundua mumeo anakupenda tulia tuli, wakija wakilianzisha wachambe tu hao hawana wema
     
  9. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ndoa ni yakwako na mmeo na si hao wavimba macho,
    Chakufanya wala usiwaendekeze,wapotezee na endelea na maisha yako,
    Kwao usiende,wakija kwako tafuta safari ondoka,
    Hao wanakusumbua coz wanaona wanayokufanyia ulalamika na kulia lia,
    Wakiona huwajali na maneno yao na huoneshi kukerwa nao wananyamaza wenyewe!
    Huwezi acha ndoa yako kwa maneno na vituko vya ndugu wa mume ile hali mmeo anakupenda mnapendana,ni ujinga!
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,959
    Trophy Points: 280
    wewe angalia afya yako,
    kwa mawazo haya hiyo mimba itatoka
    na watasema umeamua kutoa mimba
    achana nao, wewe si ndo umeolewa kama walimtamani mwanawao/kaka yao
    si wangeolewa wao, ala achana nao.
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Endelea kujaribu hadi ujifungue, tulia ivo ivo kama unanyolewa hadi miezi tisa. Tulia tu usijitingishe hata kidogo, sasa mdogo wangu?!

     
  12. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,020
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo inaonekana ndoa mlifunga bomani sio?Usijali.Ni wanawake wachache sana ambao hukubalika na ndugu wa mume.Jione kwamba hauko peke yako katika tatizo hilo maana ni la kawaida sana,then potezea.
     
  13. m

    moyo wangu Member

    #13
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    niondoke ntaenda wap na hali hii..napia nkiondoka nadhan ntakua nmepoteza nguv zangu bure mana nmejtahd kujijenga kmaisha na mume wangu...>magnificient
     
  14. m

    moyo wangu Member

    #14
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    kwao cwez kwenda mana ntaanzia wap mm....>who cares
     
  15. m

    moyo wangu Member

    #15
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Ndyo ilfanyka boman..asante ntajarbu...>cha2 mkal
     
  16. m

    moyo wangu Member

    #16
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Nashukuru...>mamndenyi
     
  17. m

    moyo wangu Member

    #17
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Najtahd sana kuwakwepa mana naijua hal yangu..asanten...>mamak + cantalicia
     
  18. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #18
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kama ningekua wewe wala singeumia hata tone!
    ati mume ananipenda mume hanipendi!!??
    hiyo ni juu yao
    naziba maskio......wasemeeeeeeeeeeeeeeee
    mie kimya!!!!!!!!!!!!
    salam nitawapa kama watapokea sawa wakigoma pia sawa tu
     
  19. v

    valid statement JF-Expert Member

    #19
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    tafuta mganga mzuri wa kienyeji uwaloge wasikanyage kwako tena. Nenda bagamoyo.
     
  20. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #20
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    KWa nilivyoelewa ni kuwa huyu ni mumeo halali, yaani mumefunga ndoa inayotambulika. Swali langu je ina maana wazazi wa mume hawakuiafiki ndoa yenu? Au mmechukuana tu mnaishi pamoja??
     
Loading...