Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndugu wa Mbunge anaswa na shehena ya Cocaine, Heroine

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nngu007, Apr 26, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    na Mwandishi wetu



    MFANYABIASHARA anayedaiwa kuwa ni kinara wa biashara ya dawa za kulevya nchini, amenaswa na shehena ya dawa za kulevya aina ya Heroine na Cocaine.

    Mfanyabiashara huyo, ametajwa kwa jina moja la Asad na anadaiwa kuwa na uhusiano wa kindugu na mmoja kati wabunge maarufu nchini, mwenye asili ya Kiasia.

    Habari ambazo Tanzania Daima Jumatano imezipata, zilisema kuwa mfanyabiashara huyo alinaswa na dawa hizo za kulevya nyumbani kwake, Mikocheni na kiasi kingine kilinaswa Kabuku, mkoani Tanga.
    Mmoja wa maafisa wa polisi wanaohusika na kitengo cha kupambana na dawa za kulevya, aliliambia gazeti hili kuwa mfanyabiashara huyo alinaswa mkoani Arusha, akijaribu kuwatoroka polisi waliokuwa wakimsaka kwa muda mrefu.

    Kwa mujibu wa habari hizo, mfanyabiashara huyo ambaye ni mmoja wa vigogo wa biashara hiyo amekuwa akisakwa na polisi kwa muda mrefu na kuwatoroka mara kwa mara.

    “Amekamatwa na kiasi kikubwa cha Heroin Kabuku Tanga, alikamatwa pia na shehena nyingine ya dawa za kulevya aina ya Cocaine nyumbani kwake Mikocheni na mwenyewe amekutwa mjini Arusha akiwa kwenye harakati za kuwatoroka polisi,” kilisema chanzo chetu cha habari.
    Akithibitisha kukamatwa kwa mihadarati hiyo, Kamanda wa Kikosi cha kupambana na dawa za kulevya, Godfrey Nzowa, alikiri kukamatwa kwa kigogo huyo.

    Alisema mfanyabiashara huyo anatarajiwa kufikishwa mahakamani kesho mjini Tanga kujibu tuhuma hizo.

    Hata hivyo hakuwa tayari kueleza mahusiano ya kigogo huyo na mbunge mmoja maarufu nchini kwa madai kuwa taarifa zote zitapatikana mahakamani hapo. “Kweli tumemkamata na kiasi kikubwa cha mihadarati na kesho (leo) atafikishwa mahakamani mkoani Tanga. Taarifa zingine zote za uhusiano wake na mbunge uliyemtaja, mtazipata mahakamani hapo kesho,” alisema Kamanda Nzowa.
     
  2. Maverick

    Maverick JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2011
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 308
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Very poor journalism. Kama una uhakika na taarifa yako kwa nini jina lifichwe.
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,020
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Asad aziz?mbunge RA?
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Kesi za madawa ni kiinimacho tu!
    Mnajua kesi yoyote ya hivi iliyotolewa hukumu?...ha ha haaa!
    Hapo watamwambia apime mwenyewe uzito wa kesi, na hivyo atajua awaacheache vipi!
     
  5. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hmmm! Sobiri sarakasi
     
  6. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ndugu yangu hizo ni habari nyeti most of good journalist hawapublish majina yao kama wanashika vitu kama hivyo hadi USA they do the same hawajipambi kwa Majina yao
     
  7. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    still, it reflects poor journalism. Hivi ukiwa na jamaa wa mbunge inamaanisha nini? Amehusika au? Wale wanaofungwa hawana ndugu? Pia haielezi hata hayo mazingira ya kumkamata kiufasaha zaidi ya kusema walikuwa wakimtafuta. Inamaana wamsearch Dar baada ya kukamata na dawa nyinginr Tanga? Uandishi huu!
     
  8. w

    warea JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi huwa wanaambiwa wapime nini wenyewe?

    Wapime mshiko?
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,935
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Hakuna kesi hapo kwa maisha ya bongo tena ni ndugu ya mhe. Mbunge? jamaa hata kabatini kajalaa ashatolewa zamani!
     
  10. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,981
    Likes Received: 6,677
    Trophy Points: 280
    ukiona nguli wa kihivyo kadakwa jua kahitilafiana na hao wazuia madawa wenyewe! manake ni DUGU MOJA!!! kwani zinaendaga wapi hizo coc na her wanazoklamata!!! DANGANYA TOOOTOOO
     
  11. Bushloiaz

    Bushloiaz JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 468
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />Uko sawa kabisa,nani anakumbuka ile kesi ya madawa yaliyokamatwa mbeya kwenye maiti na promotion ya kova kuletwa dar unganisha dots utapata jibu
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    poor journalism babaa

    KWani kuwa ndugu na kiongozi ni siri??
     
  13. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi huyu Nzowa kwanza si ana kashfa huyu?Vipi ile tume waliyoiunda kuchunguza dhidi ya tuhuma za Mengi na mwanae kubambikiwa madawa ya kulevya?na waandishi wa habari wa bongo nao full magumashi kwani hawatupatii muendelezo wa matukio mbali mbali kwa kufuatilia mwisho wake hivyo haya mambo ni stori tu na hakuna lolote kuanzia aliyekamatwa hadi waliyekamata aka pilisi wakiongozwa na Nzowa mwenyewe:crying::crying:
     
  14. vena

    vena JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wahalifu ni wahalifu tiu haijalishi ni ndugu wa mbunge au rais....
     
  15. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyu atakuwa yule checkbob mheshimiwa wa A-town!
     
  16. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #16
    Apr 27, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Too Many Loopholes... Hawafanyi background checks kwa Wabunge? kuona kama familia zao zina biashara gani au ni pesa mtindo mmoja?
     
  17. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #17
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Angekuwa ni ndungu wa mbunge wa chama cha upinzani tiyari habari leo,jambo leo,mtanzaniana vigazeti vingine vingeshadadia. Nakumbuka diwani wa Chadema kukamatwa na bunduki hayo magazeti yalivyo shangilia.
     
Loading...