Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndugu wa babu kutoka Mbeya

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by NATA, Mar 10, 2011.

  1. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kuna mabasi mawili yakiwa na familia inayojiita ya babu yanaelekea kwa babu yakitokea mbeya
    madai yao hawendi kutibiwa wanaenda mtembelea ndugu yao.
    Wengine wanadai ni mjomba wao..
    Wengine binam yao...
    Wengine babu yao...
    Wengine kaka yao ..

    Sasa sijui hili tamko la serikali linagusa hata ndugu wa babu?
    Maana ndugu zangu hawa wanyakyu kwa extended family mh!
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    ahahhaha... Tangu lini serikali ikamkataza mtu kumtembelea ndugu yake?
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wanataka dawa hao..Si kweli kuwa wanaenda kumsalimia!..Wanyakyusa wanaendekeza sana nasaba za mbali, na kukiwa na msiba wanakaa mwezi matangani kwa mfiwa!
     
  4. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    HTML:
    
    
    Lakini kumtembelea Ndugu yako hairuhusiwi?
    Au kuna limit ya idadi ya watu kumtembelea ndugu yao kwa wakati mmoja?
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Weweeeee...Nani kakuita hapa wewe?....Hii haikuhusu bana!...acha tunaojua tujadili!..Iweje wamtembelee wakati amekuwa selebu?..Miaka yote hawakumuona?...
     
  6. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ndio hapo sasa!
     
  7. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ha ha ha i mbafu sangu une, na mimi ngoja nijiite Mwaikomedi!!!!!!!!!!!!!!!
     
  8. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Amekua na jina kubwa so kwanini wasichukue ujiko?
     
  9. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Leo kulikuwa na ubishi mkubwa na ugonvi ndani ya bus, wangoni wanadai ni mngoni anaitwa sapila na wahehe wanadai ni mhehe anaitwa se sapile !
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    hao ni ndgu unafki hawana lolote kani siku zote walikua waaapy................???
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    tehetehe wanakwenda kusaidia kutafuna hiyo mia tano hahahahahahah
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wameanza zile za kabila la watani zangu?..sasa hivi UKWERE dili bana!
     
  13. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Walikuwa mbeya, wamesikia neema
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Jamani wenye namba zao wani[atie niko arusha naelekea huko naitaji lift yao hapa nauli zao hatari naomben na mie niwe ndugu yake babu jaman
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,690
    Trophy Points: 280
    Hahaha lol
    kweli Jf shule..
     
  16. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ndio wahi hilo bus bado halijapita hapo Arusha, nadhani wapo Iringa wanawakusanya watani wao
     
  17. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #17
    Mar 10, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    HTML:
    
    
    Nilikuja kumtafuta wiselady na maty nikakumbana na hii, uniwie radhi nimekoma, ingawa hao wanyak, wana haki ya kumtembelea ndugu yao na polisi wasiwazuie maana hiyo ni haki yao ya kikatiba.
     
  18. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #18
    Mar 10, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hki ya kikatiba? Nyumba ya bau haina facilities za kutosha wamekurupuka
     
  19. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #19
    Mar 10, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    HTML:
    
    
    Watakuwa wanalala nje, si wako na mabasi? halafu si watamsalimia ndugu yao kwa masaa kadhaa au siku moja tu halafu wataondoka kurudi Mbeya? sasa hizo facilities za nini?
     
  20. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #20
    Mar 10, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hujaona watu wanafanya harusi ya masaa matatu wakaweka mobile toilets, mahema, viti , meza sahani, vijiko na glass?
     
Loading...