Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndugu wa Ahmed Msangi: Maisha yetu Hatarini; Hemedi Katumiwa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Muke Ya Muzungu, Jul 21, 2012.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ndugu mmoja (jina kapuni kwa usalama wake), wa karibu wa bwana Ahmed Msangi , askari anayechukiwa kuliko kila askari hapa nchini kwa tuhuma za utekaji na mateso ya Dr. Stephen Ulimboka, amenukuliwa akilalamika kwamba ndugu yao ametolewa kafara na kuyaweka maisha yake hatarini wakati yeye alifanya kazi aliyotumwa na wakubwa.

    "Ndugu yetu amechafuka sana jina kiasi kwamba anatembea kwa wasiwasi kila anakokwenda. hamedi hana amani na tunaona kama vile yeye alitumiwa wakati waliomtumia wamenyamaza na muda mwingine wanamfokea kwa kufanya uzembe. Sisi wenyewe tunafatwa na makachero wanaotuhoji maswali mengi wakati hata huko mabwepande hatukujui.

    Hatujawahi kumiliki bunduki wala gari. Hatujui chochote na hatuna uhusiano na usalama wala polisi. Wasicdhanie watabakia milele kwenye madaraka. wataumbuliwa tu siku moja......chanzo, ndugu wa karibu wa bwana msangi

    NB
    Hatuwezi kuweka jinsia au anakoishi huyu mtu kwa usalama wake. Ila familia ya msangi inaishi kwa wasiwasi. Watu wanaosadikiwa kuwa usalama wanajaribu kutafuta ni habari gani wanazozijua (majina ya wakubwa) kuhusiana na utekaji wa Dr. Ulimboka.

    [​IMG]
     
  2. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Episode ya ngapi? nimesahau..........Ina maana sterling hajulikani aliko au kubwa la maadui limechakachua movie!!!!!!!
     
  3. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Atajiju..afu kesi ipo kortini.
     
  4. N

    Ndole JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    eeehhh sijui
     
  5. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,869
    Likes Received: 7,011
    Trophy Points: 280
    tiss wanatafuta ni wakubwa gani wako nyuma ya sakata????...very interesting...kwa nini wasimuulize msangi??
     
  6. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Msishangae siku moja huyo msangi akaenda kutubu kwa......!sasa hapo ndo sijui
     
  7. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    nadhani atakayeropoka kujua au kutaja jina la mkubwa, kutoweka kupoteza ushahidi.
     
  8. B

    Bubona JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hope everything will be out soon!!
     
  9. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hapo ndo naiona habari ka ya kupikwa hii
     
  10. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Huyu atatubia wapi sijui!
     
  11. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,153
    Likes Received: 11,430
    Trophy Points: 280
    paranawee inaendelea.
     
  12. a

    artorius JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 760
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Damu ya ulimboka inazidi kuwalilia
     
  13. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #13
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Anachomaanisha mleta thread ni kuwa kama kuna mwanafamilia anajua jina la mkubwa kwenye hili tukio basi "Hemed" atakuwa amevujisha siri kwa kujua ama bahati mbaya........Kinachofuata ni "silence" ili habari "mpya" zisitapakae.
     
  14. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,869
    Likes Received: 7,011
    Trophy Points: 280
    na hili ndio wanalolitafuta watu wa tiss kuona kama ndugu za jamaa wanajua au lah!! ili wawananiliu fasta
     
  15. m

    mangifera Member

    #15
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wataingia mikononi mwa madaktari mmoja mmoja. Yule mwenzie wa Kawe tayari yko MOI madaktari wanadili nae. Bado watampeleka na Msangi muda si mrefu!
     
  16. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #16
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,869
    Likes Received: 7,011
    Trophy Points: 280
    safari hii ni kwa kakobe........
     
  17. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #17
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Kwani unadhani hao tiss wameshindwa kwenda kwa ulimboka alikolazwa wakamuhoji mpaka wawaulize wajombazake?
     
  18. K

    Kipimbwe JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Duh kumbe ndo huyu,alikuwa boss Moro kipindi wadogo zetu wanagoma goma pale SUA akawa anawahoji,duh umeharibu mkuu nilikuona wa maana sana ulipowaachia kina Davi,Peter na Bertha ila kwa hili sikusamehi.Let u harvest from what you planted.
     
  19. Ndoa

    Ndoa JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 984
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Msangi si yule aliyewaita wafuasi wa CDM panya mahakamani kwenye kesi ya Lema Arusha.
     
  20. U

    Unstoppable JF-Expert Member

    #20
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,049
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Na yeye anabeba responsibility yakukubali kutumika. Alijua what he is getting himself into alipoamua kulamba viatu vya wakubwa. Roho alizozitesa na kudhulumu zitamfuata popote anapojificha. This is a joint responsibility. Lazima abebe huu mzigo hamna jinsi. Nawapa pole sana hao ndugu zake. Afterall nafurahi kusikia hata ndugu zake wanajua Hemedi ndio mtuhumiwa na sio Mkenya.
     
Loading...