Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndugu Umeshapata Kikombe

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Buswelu, Mar 16, 2011.

  1. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ndugu ushapata kikombe? Kama shughuli zimekubana;Tuma neno KIKOMBE LOLIONDO kwenda *000# ili uletewa kikombe hapo ulipo. Huduma hii ni kwa lengo la kupunguza msongamano kwa Mch. na kuhakikisha kila Mtanzania anapata matibabu. Huduma hii haitotozwa kodi yoyote.VIGEZO NA MASHARTI KUZINGATIWA. Ambilikile full uponyaji..
     
Loading...