Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndugu Rais Kila siku safari?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Prodigal Son, Feb 17, 2010.

  1. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2010
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Kikwete leaves for Turkey, Jordan


    PRESIDENT Jakaya Kikwete left for Turkey today, where he will be on a three-day official tour at the invitation of his counterpart Abdallah Gul.

    A statement issued today by the Directorate of Presidential Communication said that President Kikwete is accompanied by the First Lady, Mama Salma and several prominent businessmen in the country.

    President Kikwete is, among other things, expected to hold talks with the Turkey's Prime Minister, Mr Recep Erdogan, meet leaders of business associations and African diplomats based in Turkey.

    Tanzania and Turkey are expected to sign six agreements during the tour and President Kikwete is scheduled to be honoured with Doctorate Degree from Faith College of Istanbul.

    President Kikwete will on Sunday fly to Jordan for another three-day state visit at the invitation of King Abdallah II.


    CHANZO: DAILY NEWS
     
  2. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2010
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Ndugu Rais,
    Ni kwa nini safari zinakuwa nyingi saana, ni kwanini usitumie uwezo wako mwnyezi Mungu aliokujaalia ukatupatia ufumbuzi wa,
    1- Wizi wa vocha za pembejeo
    2- Suluhisho la msuguano ndani ya CCM???????????????????????

    Pesa za hizo safari si zingeweza kusaidia urejeshwaji wa miundombinu ya reli, wahanga wa mafuriko Kilosa, saidia familia za waliochinjwa huko musoma??????????
     
  3. Scientist

    Scientist JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2010
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwakweli Muungwana unatuchosha khaaaa!!!!! hutuliii???????????? yaani kwako kunafuka moshi bado kiguu na njia, we haya ngoja ujisahau ujikute unaishia huko uliko coz punde si punde wenye nchi tutajitwalia nchi yetu!
     
  4. Tatu

    Tatu JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2010
    Joined: Oct 6, 2006
    Messages: 1,078
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Once a LOOSER, always be a LOOSER. The status quo will always be the same until we kick them out of office.
     
  5. M

    Moelex23 JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2010
    Joined: Oct 8, 2006
    Messages: 496
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    This guy is pathetic!! Yaani kwa kweli hizi safari zake kwa miaka 5, lazima zingeweza kujenga sekondari, kituo cha afya, shule ya msingi na mahakama kwenye kila wilaya ya nchi hii na zaidi.

    JK pse save hela za wananchi na acha matumizi yasiyo ya lazima!!

    Mbona mnashindwa kufurnish mashule na mahospitali huko vijijini??
     
  6. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2010
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Anaenda kuleta biashara jamani... muacheni...lol.
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hivi huyu baba hasikii tu ndege zinavyodongoka na hali ya hewa hii mbaya???
     
  8. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Anajiandaa na uchaguzi wakuu, muacheni mtalii mkubwa duniani na akimaliza mda wake ahamie huko huko manake naona kama anakimbia shida za nchini kwake.au bado anatafuta wawekezaji?

    mie naona bora angebadirishana vyeo na Membe hili safari zake watu wasihoji.
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,768
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Anatakiwa kupeleka biashara sio kuleta,,,vya wachina vinatosha
     
  10. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    ki ---------kw----e----te-----

    jana lake lilipaswa liwe linaandikwa hivyo
     
  11. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    1.Davos,Uswiss
    2.Turkey
    3.Jordan

    so far kuanzia 2010
     
  12. I

    Inviolata Member

    #12
    Feb 18, 2010
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    very true!
     
  13. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni kodi zetu wewe na mimi na pia kama wewe unataka kweli mabadiliko basi kataa kuwapa kura CCM
     
  14. PatPending

    PatPending JF-Expert Member

    #14
    Feb 18, 2010
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    "Ukitaka kula sharti uliwe kwanza"
     
  15. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #15
    Feb 18, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Huyu sasa amezidi. Yaani kila mwaliko anaoupata lazima aende! Delegation yake pia inakuwa na watu wengi kuliko kawaida. Huyu ni playboy kweli kweli.
     
  16. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #16
    Feb 18, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Ndo maana Msemakweli kamchanachana kwenye kitabu chake.
     
  17. d

    defence JF-Expert Member

    #17
    Feb 18, 2010
    Joined: Aug 13, 2008
    Messages: 458
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    Mm sishangai sana kwa safari za huyu bwana mkubwa kwani ni moja ya burudiko lake,kwani hata akiwa dar tunaona anavyotupa tabu watembea bila vingora,akishirikiana na mama Salma, by the way huyu sijui ni Rais wa namna gani kwani leo kwenye gazeti la mwananchi nimeona picha anafungua petrol station sasa sijaelewa anamaslai nayo au waziri wa nishati na madini au pia mkurugenzi wa mamlaka ya nishati alikuwa na shughuli nyingi kupindukia akaamuwa kuwasaidia,au kiuchumi hiyo petrol station inachangia vipi pato la taifa, I thick inabidi tuwe makini, but najiuliza miaka mitano ni hivi ile ya kumalizia itakuwaje. Tusubiri.
     
  18. B

    Bobby JF-Expert Member

    #18
    Feb 18, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Huyu mpaka guest house anafungua. From my little experience sijapata kuona "rahisi" mwenye muda mwingi kwenye mambo ya ajabuajabu lakini pia asiye na muda kabisa kwenye mambo muhimu kama huyu baba wa bagamoyo. Hii imekula kwetu live bila chenga and this is very sad c kwetu bali kwa vizazi kadhaa vijavyo.
     
  19. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #19
    Feb 18, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,282
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Anakimbia matatizo ya nchi!! Msaidieni kumshusha amenasa kwenye lifti ghorofa ya kumi na nne!!!
     
  20. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #20
    Feb 18, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Akirudi anaenda SA,nakumbuka msemo wa zamani kwa mtu ka mjomba tunasema MIGUU INAWASHA........Teh tehhh teeehhh
     
Loading...