Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ndugu naomba kujuzwa kuhusu.......

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Achahasira, Sep 27, 2011.

  1. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakuu,nimepata kusikia kuwa kuna habari ya mwanamke kuolewa na umbwa kwenye gazeti la mwananchi.nimejaribu kutafuta sijapata kwa yeyote wenye habari hii naomba atujuze. ASANTENI
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
  3. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ASANTE SANA MKUU mungu akulipe,
     
Loading...