Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndugu Mwenyekiti Wa Tume Yetu ya TAIFA YA UCHAGUZI

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Sabi Sanda, Oct 25, 2012.

  1. S

    Sabi Sanda JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 413
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tunakuomba sana kesho asubuhi ulitangazie taifa letu matokeo halali ya uchaguzi mkuu wa mwaka 2010
     
  2. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Sielewi mantiki ya thread hii,pengine mleta Mada amefufuka
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,071
    Trophy Points: 280
    Mbona aliesadikiwa kushinda hakudai kuwa ameibiwa?wewe umeyatoa wapi hayo?alieshindana albakia kimya na mdomo wazi mwezi mzima hakusema lolote!!!
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    Naungana nawe, haiwezekani kura zetu zidharauliwe, oneni aliyeshindwa lakini akatangazwa mshindi asivyojua thamani ya taasisi anayoitumikia.

    Tangaza haraka matokeo halaliiiiii
     
  5. S

    Sabi Sanda JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 413
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Natumaini ukweli utawekwa wazi.
     
Loading...