Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ndugu acheni roho mbaya kuweni na upendo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Chokochoko, May 28, 2012.

  1. Chokochoko

    Chokochoko JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Naombeni ushauri wenu wanajamvi, ni hivi kwenye familia yetu ya upande wa mama tumezaliwa watano
    wanawake watatu na wanaume wawili , hao wanne wa mwanzo yaani wavulana wawili na hao
    wasichana wawili ndio watoto wa mwanzo miniwamwisho kwa mama, na baba yangu ni mwingine
    mama alivyoolewa aliwazaa hao watoto wanne wakajawakatengana baadae saana ndio akaja kunizaa mimi
    mama alitulea kwa upendo wa hali ya juu wala hakutuonyesha tofauti zetu alituthamini wote lakini cha ajabu nachakushangaza ni
    hawa ndugu zangu hawanipendi nami ni mdogo sana kwao nanilianza kugund
    ua hii toka nikiwa mdogo sana kama 6yrs hivi kwa dada mmoja kati ya hawa wawili alikua anichukia live
    ila mimi sikua natambua ile ni chuki lakini watu wazima wa karibu walikua wanaona na kuelewa ni mambo mengi
    yalifanyika yakuninyanyapaa kwavile nilikua mdogo nilijua naonywa labda na mama alikua anaingilia sana akiona
    naonewa na wote nalikuwa wanambeza mama kuwa anitetee tuu, haya maisha yaliendelea hatimaye tumekuwa watu wazima na mambo ya zamani nilishayasahau nawathamini wote kama ndugu zangu nawapenda watoto wao kama watoto wangu hata wao wamejua, kumbe najidanganya kwa sababu nimepata mtihani kidogo tuu kwenye maisha nimeshangaa
    wameungana nakunitenga sio wakiume sio wakike wanafurahia hadi mama ametoa laana kwa mmoja
    maana amesikitishwa sana kwa vitendo vyao ukizingatia mimi ni mdogo sana kwao maana wamenipita zaidi ya miaka kumig
    nimeiona hii hali nikakumbuka zamani nilikua naambia na watu ndugu zangu wanaroho mbaya sikua
    naelewa pengine walikua wanaona mambo wanayonitendea au kuniongelea au kuniombea
    nimeamini kuzaliwa tumbo moja haina maana mtapendana kama ndugu, wao jambo likiwapata wanaungana mara moja
    nakubebana wakiwa na shida nawasaidia kama ndugu zangu kumbe nilikua najidanganya nina ndugu
    sasahivi nimejigundua scina ndugu niko peke yangu ni mamayangu na babayangu tuu ndio wanaoweza kunithamini,
    nimeamua nijitenge nakujihesabu sina ndugu heri niwakane kabisaa uhusiano wetu niuuwe.
    Ndugu zangu wa e
    wana jf mnanishatije?
    Maana hawa watu wakipata bomu lakuniua wanaweza
    nilipua nife bureee.








    0




























    b

















    0
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,160
    Trophy Points: 280
    anayekuthamini ndo ndugu yako.........
    Kama mmezaliwa tumbo moja na hawakuthamini achana nao.....................
    Heri umthamini mtu baki ambaye anakujali na kukuthamini kuliko mliyezaliwa tumbo moja ambaye hakupendi na kukujali....
     
  3. Chokochoko

    Chokochoko JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    kweli kabisa nashukuru sana mluu
     
  4. A

    Anita Baby JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 966
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    Achana nao wala wackupe presha cha mcng pambana na maisha yako ndugu c lazma mzaliwe 2mbo moja. Ndugu ni yule anaekujal na kukuthamin. Songa mbele mungu yu pa1 nawe.
     
  5. Chokochoko

    Chokochoko JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    kwakweli, nashukuru sana
    kwakunifariji.
     
  6. lolyz

    lolyz JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 325
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Pole sana mwaya,acha kuwafikiria sababu utaishia kuumia we wasamehe toka moyoni kwa hizo chuki zao....halafu songa mbele ila hakikisha shida/raha zako hawazijui yani wakuone tuu . wanasemaga udugu si kufanana bali kufaana....Mungu atakusaidia you just be strong and you gonna make it rite!
     
  7. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Pole sana, mthamini atakayekuthamini asiyekujali achana naye. Angalia maisha yako na watoto wako.
     
  8. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    We endelea na maisha yako ila usiwadharau wala kuonyesha kuwachukia, na watoto wao endelea kuwapenda kama kawa,
    Hao wanakuongezea kipato na siku za kuishi. Lipa wema kwa ubaya waliokufanyia.
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Nilitegemea watu walioshare baba ndo wawe na ubaguzi wa hvo,kumbe hata walioshea mama nao huwa wanabaguana!pole mwaya,fuata maisha yako 2.
     
  10. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Usijichoshe akili utaumia kwa fikira,kama unaona kuanao mbali ndio itakupa faraja kwako fanya hivyo,na wala usijisumbue kuwaongelea kwani ukiwataja ndio wanazidi kukupa stress..wana JF pia ni ndugu zako sio lazima sote tuonane sura ili tujuane lakini kupeana mawazo na faraja pia inatosha.....
     
  11. Chokochoko

    Chokochoko JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    thanks!
     
  12. Chokochoko

    Chokochoko JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    kweli watoto wao mimi hata
    siwachukii nawanajua nawapenda tena wanadiriki kuambia vitu ambavyo wazazi wao wananiongelea
     
  13. Chokochoko

    Chokochoko JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    nikweli kwa watu walioshea
    mama inaaibisha kuchukiana ila hawa hata ndugu walio shea kwa baba yao wanawachuki a pia.
     
  14. Chokochoko

    Chokochoko JF-Expert Member

    #14
    May 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    kweli jf ni kila kitu ninafurahia sana kuwa member wa jf kila siku, mimi siwaongelei ubaya wao kwa watu ila wao wananiongelea
    vibaya kwa watu mpaka wanizushia maneno mazito ili nionekane firauni mbele za watu. Ila nimekaa kimya tuu
    kama sisikii na wanayojua nimeyasikia bado niko kimya tuu, maana kuna kauli inasema 'silence speak more
    louder than a word'
     
  15. E

    Enny JF-Expert Member

    #15
    May 28, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Pole kwa yaliyokupata ndugu yangu n PM nikupe ushauri zaidi
     
  16. Chokochoko

    Chokochoko JF-Expert Member

    #16
    May 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    sawa, ila funguka tuu usiogope
     
Loading...