Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndugai awaweka JK na Pinda Ulingoni, Ngeleja Tia maji Kichwani Sasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GHOST RYDER, Aug 25, 2011.

  1. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135

    “Bunge haliwezi kukubali Waziri mkuu adharauriwe na sisi tukae kimya, hizo dharau wafanyie huko huko” – Ndugai


    Unaweza kuyaona maneno mafupi yasiyokuwa na Tija lakini kwa tafsiri iliyoshiba yametosha kumtikisa Rais aliyeamua kuonyesha ubabe kwa kumrudisha Kazini Jairo, na masaa machache baadaye akala matapishi yake kwa kuwahadaa watanzania wasiojua protokali kuwa anamrudisha Likizo ili kupisha uchunguzi wa Tume huru ya Bunge.

    Anayafanya haya huku anamsahau Ngeleja ambaye naye jana tena alionyesha furaha isiyo kifani akipongeza Uamuzi wa Katibu Mkuu Kiongozi Philemon Luhanjo.

    Kwa Serikali iliyo makini Ngeleja anapaswa kujipanga sasa kuachia ofisi. Kauli ya Ndugai ni Fumbo zito kwa Wizara ya Nishati na Madini na Mtihani Mkubwa kwa JK jinsi anavyoendesha Nchi kwa ushikaji.

    Hapa kintendawili bado ni Kizito sitashangaa haya mabadiliko yanayokuja ya Baraza Mawaziri yakathibitisha ukurasa wa Bifu hili jipya naliliona kwa fasiri yangu juu ya kauli ya Ndugai

    ADIOS
     
  2. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,214
    Likes Received: 1,217
    Trophy Points: 280
    Ibara ya 63, (2) ya Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania inasema hiviiii!! Sehemu ya pili ya Bunge itakuwa ndiyo chombo kikuu cha Jamhuri ya Muungano ambacho kitakuwa na madaraka, kwa niaba ya wananchi, kuisimamia serikali ya Jamhuri ya Muungano na vyombo vyake vyote katika utekelezaji wa majukumu yake kwa mujibu wa Katiba hii.. Sasa kazi kwenu wabunge kisu mnacho, watanzania wote tunakuangalieni jinsi mtakavyo tumia kisu hicho.
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Aug 25, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Jamani hii nchi ilishauzwa siku nyingi. JK anatuletea sinema za kihindi na sisi tumetulia tu.
    Watanzania inabidi tuchukue hatu bila hata kusubiri wabunge watafanya nini
     
  4. F

    Froida JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Ngereja he has to go wanadharilisha nchi sio wizara hatuwezi kuonekana wote waongo nchi hii haiwezekani hata kidogo Ngereja mwongo kwa kila move afanyao what a hell watanzania tumekaa tunamchekea lazima aondoke
     
  5. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #5
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Tusubiri tuone namna hii ngoma itakavyochezwa kati timu ya JK na Timu ya wabunge
     
  6. M

    Mwene wa Yumbi Member

    #6
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kwa mwendo huu, 2015 tutafika kweli? I can't wait to have the opportunity to cast this Magamba party out!
     
  7. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    me nilijua Ngeleja ameamua kujiuzulu mwenyewe kabla ya aibu kumkuta maana skendo nyingi zimemkuta lakini hataki kujiuzlu lakini kwa hili atu tendeee haki jamanii atuachie ofisi yetu
     
  8. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    .........all in all the bad animal of the issue is JK.
     
  9. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunasubiri kuona Waheshimiwa Wabunge wakila matapishi yao kutokana na sakata hili kwani usalama wa Taifa wameshaiba vielelezo muhimu. Ni sarakasi nyingine itakayotupeleka hadi kwenye uchaguzi 2015. Ila tunawaomba wabunge wasikate tamaa tunataka kuona kilichomtoa kanga manyoa. NGEREJA OUT.
     
  10. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Popcorn zangu zikowapi mie nikae mkao wa kutazama movies maana nyingi hizo!!!!!!
    Sijui lini nchi hii itaisha vituko.
     
  11. dazu

    dazu JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii ni vita ya uenyekiti wa chama mwakani: JK atavuliwa gamba la uenyekiti kumpunguzia majukumu, hivi sasa wanaoutaka uenyekiti ndo wanaotuyumbisha, maana nafasi iko wazi.
     
  12. m

    mtanzania1989 JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2011
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 1,145
    Likes Received: 442
    Trophy Points: 180
    JK ndo ananisikitisha kabisa , huu mtindo wa kuwatumia wasaidizi wake kama "shield" yake utamuumiza vibaya muda si mrefu.
    Pinda ameshabeba mizigo yao na soon atachoka ,
    CAG nae tayari kachafuliwa ,
    PCCB hawaaminiki
    Usalama wa taifa ndo wezi wa kura
    .....................

    Haya yana mwisho , na upepo mbona unaonekana unavuma vipi , JK hauwezi kufanya moja iwe mbili ndugu yangu ,
    Kheri lawama kuliko fedheha.
     
  13. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Kwa hakika hakuna matumaini tena kwa huyu maana amekwishakuwa kikaragosi.
     
  14. t

    takeurabu JF-Expert Member

    #14
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yote haya ni kwa sababu ya kukosekana na mvua; hivyo tunaomba mvua inyeshe, mabwawa yajae, na umeme uweze kupatikana nchi nzima; halafu tuone mavuvuzela ya magwanda sijui yataenda kupigiwa wapi?
     
  15. Sakijoli

    Sakijoli Member

    #15
    Aug 25, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa wadau hii Muvi Staring ni ndugai,Jairo, Pinda au JK,? Au kuna mmoja ni Kubwa la maadui?
     
  16. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Ila masabuli ni mkali, kwa nini siku zote alikuwa hatoboi ukweli kuwa watu kama huyu anatumia makalio kupost kitu kama hiki, hata kama ni uzalendo huu ni wa kutumia makalio
     
  17. Desteo

    Desteo JF-Expert Member

    #17
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli hali ya kisiasa si nzuri nchini. Tunaiomba serikali itusaidie mvua zinyeshe na mafuta yapatikane ili kuondoa hili wingu la sintofaham
     
  18. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mambo si shwari kufuatia kauli hii kuna mpasuko Mkubwa...Nakamilisha ukusanyaji wa Dondoo muhimu na Jumapili zitapatikana hapa katika mfumo wa arlet au tetesi kwa chochote kitakachokuwa kimekusanywa hadi muda huo

    ADIOS
     
  19. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #19
    Aug 31, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    "Bunge haliwezi kukubali Waziri Mkuu adharauliwe."

    Huku ni kutoelewa migawanyiko ya majukumu katika mihimili ya utawala wa nchi.

    Sifurahii kuona bunge linatetea mhilimili pinzani (serikali) isidharauliwe. Pinda na Jairo na Kikwete na Luhanjo na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu ni wamoja, serikali.

    Tunahitaji mfumo wa checks and balances ambapo Bunge linajitenga na serikali nzima, Bunge likiono serikali inajipinga pinga linatakiwa kudai uwajibikaji wa serikali, sio kuwachambua na kutetea mmoja mmoja, sijui Pinda is right, Luhanjo is wrong, Kikwete is right na Mkaguzi akaguliwe tena, ni mfumo wa kihohehahe.
     
  20. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #20
    Aug 31, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mawazo kama haya kwao ni sumu sana maana yanahatarisha mianya yao ya utafunaji wa rasilimali za Umma. Otherwise kama wanasoma hapa watajifunza jambo muhimu sana katika mfumo huu mbovu wa utawala wa kuviziana
     
Loading...