Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndugai akataa hoja ya Lissu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Magesi, Jul 20, 2012.

  1. M

    Magesi JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Spika ameonyesha udhaifu mkubwa kwa kukataa hoja ya Mh. Tundu Lissu ya kuahirisha shughuli za Bunge ili kujadili jambo la dharura kuhusiana na ajali ya meli iliyotokea kwa kuchanganya kanunh za Bunge na Tundu lisu ametoka nje kikao cha bunge baada ya uamuz huo
     
  2. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Lisu na wenzake wanataka kuficha uvivu wao kwenye 'jambo la dharura' wakati serikali ya JMT na SMZ zinalishughulikia kikamilifu. Wanaomuunga mkono wapeleke uvivu wao porini, wasisingizie ajali. Waacheni wabunge wasio na tabia kama zenu wachape kazi.
     
  3. M

    Magesi JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wabunge wote wa chama makini CHADEMA wametoka nje
     
  4. Mkullya Damu

    Mkullya Damu Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna umuhimu gani kujadili mabajeti ambayo tunajua yatapitishwa si ni bora hoja ya tindu lisu inahusu maisha ya watu yanayopotea kwa uzembe.
     
  5. f

    fergusonema Senior Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    So wakijadili meli iliyozama halafu ndio iweje?huu upuuzi huu unanikera mambo ya kuzila kama mabinti,kuna mamlaka husika huko zenzi na za huku bara zinashughulikia hilo jambo sio kila kitu bunge lijadili ni upuuzi na ku undermine vyombo vingine
     
  6. Root

    Root JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,476
    Likes Received: 3,476
    Trophy Points: 280
    hii ndio Tanzania nchi ambayo NO CARE is given to the people who put them in power.
    Kwa mtazamo wangu nadhani ingekuwa vizuri wangeachana na hiyo bajeti ili wafanye vitu vya maana vinavyomgusa kila mtanzania
     
  7. M

    Magesi JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mpuuzi ni wewe na umagamba wako wa2 wanakufa serikali imelala unategemea nani aimshe serikali .Kikatiba kazi ya Bunge ni kuisimamia serikali lakini anatokea m2 mmja kama Ndugai sijui upeo wake wa kufikiri umefika mwisho anaitetea serikali dhaifu inayoshindwa kuwahakikishia raia wake usalama wa maisha yao ya kila siku
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Siku 3 za maombolezo tafsiri yake nini?
     
  9. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    CCM zaidi ya janga kwa kweli. Inashangaza sana kushindwa kuokoa raia
     
  10. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Viongozi makini kwa Taifa makini....... CHADEMA 4REVER
     
  11. f

    fergusonema Senior Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zIPO MAMLAKA HUSIKA KUSHUGHULIKIA JAMBO HILI,SIO KILA KITU BUNGE ISHUGHULIKIE HUKO NI KU UNDERMINE VYOMBO VINGINE,MLIO WENGI U DONT EVEN THINK MNADANDIA TU NA KUHISI U KNOW WHAT UA TALKING,MZALENDO ALIKUA NYERERE TU HAWA WENGINE WOTE WHETHER WAKO CCM AU CHADEMA NI WEZI WALEWALE THATSWHY I HATE POLITICS
     
  12. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Kazi hiyo ambayo imechapwa kwa miaka 50 mbona hatuoni matunda zaidi ya miajali ya kizembe?
     
  13. f

    fergusonema Senior Member

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haaa haaa haaa,mie hata chama sina,tatizo lenu mnaendekeza itikadi na ushabiki ndo maana kuna mambo mnakurupuka nayo ili tu mfaidike nayo kisiasa bt deep inside hayana tija kwa taifa ndo maana sipendi siasa,nyerere pekee ndio alikua mzalendo hawa wengine wote whether wako ccm/chadema cuf na kwingineko ni wezi walewale hata wewe i doubt with ua integrity
     
  14. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,162
    Likes Received: 1,412
    Trophy Points: 280
    wewe ndio mvivu zaidi tena uvivu wako ni mbaya sana maana ni uvivu wa kufikiri!
     
  15. F

    FreedomTZ JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 45
    Fafanua mkuu ni uvivu kivipi?
     
  16. M

    Magesi JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu penda usipende maisha ya kila siku huku dunia ni yanategemea maamuzi ya wanasiasa kw hyo huwez kuiepuka siasa
     
  17. f

    fergusonema Senior Member

    #17
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haaa haaa haaa mesage sent maana mpaka umepaniki,nitakua mkweli daima,sitaruhusu itikadi wala ushabiki vinifanye nisiwaze kwa mapana na kuamua,kudandia mada bila kutafakari ni utoto sana,pole kama unashirikisha makalio cku ukiamaua kufikiri
     
  18. f

    fergusonema Senior Member

    #18
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hili nalitambua ugomvi wangu na wanasiasa ni unafiki na ndo maana kamwe siwezi kumsuport mwanasiasa hata siku moja kwani mwisho wa siku utakutumia kufikia ndoto zake na kesho atakuja na sababu za kukushawishi kwanini hakutekeleza aliokuahidi,haya yote ya nini, mie bora nifanye mishe zangu za pesa baaaasi
     
  19. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #19
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    udhaifu na kiburi cha madaraka kinamaliza taifa letu.tutaendelea kufa,kuteseka hadi Mungu atakapofungua ufahamu wawatanzania na kujitambua kuwa kila mtu ni sharti apende kulia na wanaolia ,kulala njaa na wanao lala njaa, kutesaka na wanaoteseka,
     
  20. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa hata sisg magreat thinker unataka kutudanganya wewe gamba? Manake hoja ulizozitoa hapo juu hata umdanganye nani wewe ni gamba tena gamba kuu. Na utoe upumbavu wako hapa wakati watu wanakufa kila mara kwa sababu ya serikali dhaifu
     
Loading...