Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndugai abanwa bungeni na kuahirisha bunge saa 5.30

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PhD, Feb 6, 2012.

  1. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Baada ya maswali na majibu leo hakuna hoja yeyote ya serikali itakayojadiliwa naona wabunge wamegoma na serikali inaogopa kuleta miswaada.bunge litahairishwa saa nne asubuhi posho kibindoni
     
  2. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    tumewazoea.
     
  3. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii ajira ya ubunge nzuri sana unafanya kazi masaa mawili ukala 350,000/=
     
  4. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    wamegoma kwa kuwa posho hata ile ya zamani imefutwa
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Huyu jamaa huyu!!!''''''......hili tumbo huwa anakula nini huyu!!!

    [​IMG]
     
  6. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wameshasoma alama za nyakati leo magamba walikua kitu kimoja na CDM kupinga kila hoja ya serikali pangechimbika bungeni
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wizi mtupu!
     
  8. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wabunge wa CCM wameamua kugoma ati kwa sababu Rais amekubali mapendekezo ya CDM kuhusu muswaada wa sheria ya mabadiliko ya Katiba na suala la kugomea posho zao. Kwa hiyo, wamesema miswaada ya Serikali itakwamishwa Bungeni.
     
  9. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bunge la Jf mbona limeanza Udaku, bungeni kunaendelea vema tu.
     
  10. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imekuuma wanaCCM kuteta.
     
  11. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yaani kweli jamaa bila aibu ndo wanaondoka bungeni. Job ameahirisha bunge mpaka kesho!! Dah tunaliwa tukiwa tunaona hivi hivi. Hii ni tabia ya fisi hangoji windo lake life hula likiwa hai!
     
  12. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bunge haliwezi kukurupuka kama miswada haijakamilika no bora kuahirisha kuliko kuileta bungeni hivyo hivyo.
     
  13. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Washazikunja wanaenda kuopoa, wa massage na hangover za week end. Wajua kila juma3 wengi wanakuwa wanasinzia sana kwa pilika za whole weekend and night. hhahahaha, Ubunge njoo utamuu njoo.
     
  14. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kweli bunge limeahirishwa hadi kesho saa 3 asubuhi, wabunge wa ccm wameambiwa waache simu zao wazi, wataitwa muda wowote, tangazo limetolea na mwenyekiti wa wabunge wa ccm mh Jenister Mhagama hali inaonekama si nzuri ndani ya chama na serikali, tusubiri tuone
     
  15. m

    mchukiaufisadi JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 534
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Leo Mh. Ndugai amebanwa na wabunge kwa makosa ya ubabe alioufanya Ijumaa kubadili sheria ya ant-money roundering.

    AG amemuabisha pia kwa kuonyesha kuwa alichemka. Bravo Mnyika and Machali.

    Ole sendeka kwisha kazi, ameanza kujiua kisiasa mwenyewe
     
  16. mkonomtupu

    mkonomtupu JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kwamba mh. Spika alibadili maamuzi ya Bunge bila kufuata kanuni stahili. Ni kwamba wakati bunge session ijumaa bunge kama kamati lilipitisha kutopitisha mswada flani (siukumbuki) na kupigiwa kura na Wabunge wote. Bi Spika yeye kwa makusudi ama kupitiwa maana kanuni anazijua, aliamua kama Spika kuupitisha kwa jinsi alivyoona yeye binafsi unafaa bila kuhoji tena Wabunge. Sasa leo Machali, Mnyika na Kafulila wamekomalia hadi ikabidi mh. Ndugai akiri na kuahidi kulishughulikia
     
  17. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #17
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Eleza vizuru usiwe na pupa tupu kwa ajili yako, tupe habari kamili
     
  18. j

    jigoku JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Wakuu nimekuwa nikifuatila bunge katika kikao cha leo,baada ya maswali na majibu Machali na Myika waliomba mwongozo kutokana na makosa ya ukiukwaji wa kanuni za bunge uliofanywa na Mwenyekiti S Mabumba siku ya Ijumaa wakati wa kupitisha marekebisho ya sheria kudhibiti matumizi ya fedha haramu.

    Kilichonisikitisha leo ni pale Mh Olesendeka mbunge kupitia CCM kusimama na kuendelea kupinga hoja za kina Mnyika na Machali ili mabadiliko ya sheria hiyo pamoja na mabadiliko yake yaliyopendekezwa na Mh Mnyika siku ya Ijumaa yaendelee kutumika kwa utengunzi wa Mwenyekiti wa kikao cha siku hiyo,wakati baada ya kuwahoji siku hiyo ya Ijumaa bunge lote waliitikia ndio.

    Leo Sendeka anaendelea kupinga adhabu hiyo isikaziwe na kuwa kali kama mapendekezo ya Mnyika alivyowasilisha,je hii ni picha gani?je Sendeka ni fisadi na anadhani adhabu hii ikiwa kali itakuja kumkumba?je mtu anaepinga adhabu isiewe kali hii si tafsiri ya ufisadi?

    Nawasilisha
     
  19. t

    taranda Member

    #19
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka hakuna ishu bungeni na siku imeisha posho imetuna kwenye akaunti. Kuna madaktari wanakesha usiku wakiwa zamu asubui elfu kumi tena mpaka wapige mayowe ndo elfu kumi wanapewa. Na asubui mzigo kama kawaida. Hawa jamaa leo masaa ma 2 tu hamna ishu. Nchi mbovu sana hii
     
  20. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #20
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Kweli eleza vizuri ueleweke
     
Loading...