Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoto

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by wiseboy, Sep 30, 2012.

  1. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    jaman Ndoto ni kitu ambacho toka nizaliwe hadi hapa nilipo naota mambo tofauti2, sasa nashangaa wale wanaofuatilia walichokiota, sijui watafuatilia ndoto ngapi, anyway tushare hapa ndoto nzuuri au mbaya ulowah kuiota na haijakutoka katika kwenye kumbukumbu yako, mi bnafsi niliwah kuota nipo juu ya mgongo wa mnyama wa ajab napelekwa vichakan, dah kesho ake nikaamukia kanisani kusali.
     
Loading...