Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoto

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Buswelu, Sep 18, 2008.

  1. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2008
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Jamaa 1 alikuwa kila siku anaota panya wanacheza mpira akaenda kwa mganga...ili aziondoe hizo ndoto.Mganga akampa dawa ambayo alitakiwa anywe leo kama sharti ili ndoto ziishe.

    Jamaa akamwambia mganga mi sinywi leo ntakunywa kesho...alipo ulizwa kwanini akamwambia leo ndio fainali.
     
  2. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2008
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    asante mkuu.Umenikumbusha jamaa mmoja aliamshwa usiku ili aweze kujisomea kwani kesho yake walikuwa wanafanya mtihani.Baada ya kuamshwa jamaa akaanza kulaumu kwanini ameamshwa wakati ule.Alipoulizwa kwa nini anawaka wakati alisema aamshwe wakati ule,akasema unajua nilikuwa naota mwalimu ametuleta mtihani tutakaofanya kesho.Sasa pale mliponiamsha ndo mwalimu alikuwa anataka kuanza kutupa majibu ya mtihani.Jamaa alitamani alale tena labda ndoto itaendelea.
     
  3. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2008
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    This is a GREAT joke,nimecheka sana,hata mimi nisingekubali kuikosa FAINALI!
     
  4. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2008
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Baba 3 hii joke yako mbona inakidhi viwango iweke peke yake itasimama.
     
  5. M

    MgonjwaUkimwi JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 1,145
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Mwingine alikuwa anaota akifanya mapenzi na njemba wake kipenzi aliyekuwa anaishi mji wa mbali. Wakati akiwa katikati kileleni katika ndoto kiranja wa bweni alilokuwa amelala akamwamsha akimwambia kwamba kengere ya kufanya usafi ilishapigwa kitambo. Dada alipoamka akamwambia yule kiranja "haiwezekani, lazima nimalizie kilele ndo nikafanye usafi", kilichoendelea yule dada akawa anayasokota mauno live katika jitihada za kumalizia kilele.
     
Loading...