Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoto

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Washawasha, Feb 4, 2011.

  1. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Jamaa alikuwa anaota kaokota fuko la Rambo limejaa coins pia limetoboka ikabidi alishike vizuri kwa juu na akaanza kugombana na wa2 wasiokote hela zake yeye akaamua kuliziba hilo fuko la Rambo,lkn alipoamka akajikuta kashikilia Uume wake na huku kidole cha kati kaziba Ndogo yake
     
  2. T

    TUMY JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2011
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha ha ha ha ha ha aha ha ha ha ha,dah sio mchezo
     
Loading...