Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoto za Zuzu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nazjaz, Mar 22, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Zuzu ana ndoto za kumuomba Gadafi aje agombee uraisi mwaka 2015.
    Hadi leo ni miaka takriban hamsini uchumi umedorora, walala hoi wamekata tamaa.
    Gadafi katawala Libya miaka 32, kageuza jangwa kuwa mashamba, umeme wa uhakika, miundo mbinu bora na raia wanafurahia matunda ya uhuru.
    Gadafi si bora aje nchini kwetu atufanzie nchi yetu iwe kama pepo?
    Mara Zuzu akashtuka usingizini
     
  2. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Angalau basi tutoke hapa tulipo kwa udikteta kuliko hii demokrasia feki na hamna maendeleo
     
  3. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #3
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Kweli huyo ZUZU!..
     
  4. F

    FUSO JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,750
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    miaka 50 ya uhuru nini cha kujivunia kama bado umeme wa mgawo, maji shida, miundombini kama barabara na usafiri wa majini ni dhaifu, magonjwa lukuki hata kipindu pindu tu kimetushidna, TRC tumeuza kwa wahindi, ATC tumeuza, TBL tumegawa kwa wa sauzi, NBC tumeuza Hivi tumebaki na nini?

    Ndoto ya ZUZU inaweza kuwa na kaukweli ingawa solution si kumleta gadafi.
     
  5. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ni kweli, natamani Gadafi angekuja kuwa kiongozi hapa TZ. mleta maada. sio miaka 32 ni 42 from 1969.
     
  6. M

    MASOKO Member

    #6
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    nitarudi baadae
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Zuzu alipostuka, ndoto ikaendelea kwangu.
    Nikaona ni bora Gadafi aje bongo tena sio kwa kugombea tu ikiwezekana hata aingie madarakani kimabavu.
    Kwani faida nyingine ya kuwa na kiongozi huyu, wananchi hawatalipa kodi kama raia wa Libya.
    Ghafla nikastuka.
     
  8. Platnam

    Platnam Senior Member

    #8
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    .............uliposhtuka tu mi ndoto ikaendelea, mwenyezi mungu ametuma mitume wake wanatuazibu watanzania wote kwa kuruhusu wajinga wacheche wamchague raisi kibuyu asiejua hata ni nini anachofanya.
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,790
    Trophy Points: 280
    ahahahahaaah!! Watu mna vituko!
     
  10. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Oopsss...NJ upo mamito...liondo watu wamepungua au bado foleni ni ndefu ulipoondoka wewe baada ya kupata kikombe
     
  11. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Inaweza ikawa kama joke, lakini the thing has sense in it. Amani, demokrasia n.k vimetufaa nini katika miaka hamsini? Umeme, miundombinu inaweza kuonekana anasa, familia nyingi hapa mijini tunakula mlo 1.25(wa asubuhi ni kama robo mlo), wakati nalipa kodi inayomlipa Mkullo ambaye leo anadai kila mtu ale kwa jasho lake, wakati MSE-NGE tayari anakula kwa jasho langu.... Yaani mimi nakula kwa tabu ili yeye apate guts za kunichambulia maandiko.... I LOVE YOU GADAFFI 100 TIMES, na hao wajinga watatamani ufufuke afta Amerika kukunyonga kama Saddam(I know they can and they shall).
     
  12. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Bora zuzu muotaji kuliko rais kibuyu
     
Loading...