Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoto yangu 2015: Dr slaa awe rais na mtikila waziri mkuu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mzambia, Jan 3, 2011.

  1. m

    mzambia JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamani katika hali ya kushangaza leo nimeota ndoto dr slaa kawa rais 2015 afu kamteua rev mtikila kuwa waziri mkuu, afu mwakyembe waziri wa sheria, magufuli waziri wa maadili na utawala bora, zitto kabwe waziri wa nishati na madini, john mnyika waziri wa habari na michezo, pinda katibu mkuu kiongozi,
    tibaijuka makazi na mazingira, prof luhanga elimu. Hakuna naibu waziri na wizara zingine nimezisahau.

    Kama kuna mwenye mawazo pls
     
  2. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 135
    Mawazo kwenye ndoto yako?:bump:
     
  3. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Uliota usiku au mchana???
     
  4. T

    Topical JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Njozi....watanzania hawamtaki huyo mtu..mpeleke akawe rais nyumbani kwako.
     
  5. m

    mzambia JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamani tusidharau maana kipindi kile kina nostradamus wanatabiri kupitia ndoto watu walidharau sasa yanatokea wanashangaa
     
  6. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,094
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    mie nathani uote tena halafu Wizara ya katiba na sheria iwe chini ya Mtikila au Mwakyembe! Waziri Mkuu awe Magufuli au Tibaijuka
     
  7. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Sijakupinga popote. Ila ukiota tena ili tundu lissu awemo itakuwa imekaa poa.
     
  8. m

    mzambia JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tundu lissu wizara ya sheria na katiba
    afu mtikila wizara ya viwanda na biashara ili awatimue ma*********
     
  9. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    hapo umenena mkuu!!
     
  10. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Weeklickage imesema Tanzania hakuna uchaguzi 2015 ! Kwani hata hao uliowataja umri wao hauwaruhusu kuwa raisi tayari vimeshakuwa vizere.
     
  11. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa heshima ya Rev. Mtikila, hiyo wizara ya viwanda na biashara iunganishwe na ile ya makazi ili kumpa uwanja mpana zaidi mtikila wa kufanya kazi
     
  12. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Mwakyembe HAFAI kufanya kazi zilizo karibu na Wananchi wasio wasomi.

    Huyu anafaa zaidi kwenye maeneo kama East Africa Parlament, SADC, uandishi wa mikataba nk......

    Uwezo wake mkubwa sana na anatumika vibaya. Hana KIPAJI cha kufanyakazi na Wasio wasomi.
     
  13. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu Sikonge nimekupata vilivyo na uko sahihi
    Kweli tuna watu wazuri tunawatumia mahala pasipokuwa kwao na hivyo kufanya wakati mwingine washindwe kufanya kila kinachotarajiwa
     
  14. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0





    Nchi gani hiyo???? Mtikila haitambui Tanzania anaitambua Tanganyika ndoto yako ime Skip ilitakiwa ianze kwa kuvunjika Muungano, kukamatwa kwa Zitto na Kafulila
     
  15. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mnyika Habari??????????hapana,Kazi ajira na Maendeleo ya Vijana atusaidie na suala la baraza la vijana linalopigwa chenga kila siku hiyo ya Habari apewe hata Suzan Lyimo........Regia wangu mumpe ya wanawake,watoto na maendeleo ya jamii na Halima Mdee apewe hiyo ya Sheria na Katiba,Tundu Lissu apewe maadili na utawala bora............please naomba uote tena..........LOL
     
  16. o

    omuhabhe Member

    #16
    Jan 4, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mie ni muumini sana wa ndoto na hasa ninapowasoma watumishi wengi katika vitabu vya dini.
    sasa kama sio ndoto za shibe hasa wakati huu wa sikukuu mfururizo basi upo sahihi 100% kwenye
    suala la Mheshimiwa Dr.Slaa kuwa Rais tena kwani hata awamu hii yeye ndiye alikuwa Rais ila
    UGHIBAGHIBO ndio uliotumika hapo.
    DR.SLAA ni mtu wa Mungu hakutaka waitwe Marais wa EA kuleta suluhisho kwa kutaka
    kung'ang'ania kwenda IKULU,tuatwaona hao waliong'ang'ania kwenda jinsi WIKILEAKS
    inavyowaumbuwa kwanza halafu 2015 watujibu vizuri shutuma zao.
     
  17. n

    ngoko JF-Expert Member

    #17
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sahihisha ni RA hamtaki ...
     
  18. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #18
    Jan 4, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,647
    Likes Received: 9,239
    Trophy Points: 280
    Ukiota Makamba makamu wa Rais, nenda Bagamoyo wakakuague mlingotine maana huo utakuwa ni uchuro na mwaka huu utakuendea vibaya. tehe tehe!
     
Loading...