Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoto ya mke wangu imepunguza upendo na amani kwenye nyumba yetu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Humphnicky, Dec 6, 2011.

  1. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Mke wangu mwezi uliopita aliota ndoto. Ndoto yenyewe ni hii:-

    eti alikuwa ameniudhi, kwa hasira nikamwambia utanikoma.
    Nikaondoka kwa hasira, niliporudi nikarudi na nyoka mkubwa sana aina ya cobra, akawa ananisihi nisimdhuru na huyo nyoka.
    Kwa hasira nikamuwekea huyo nyoka kwenye mkono wake.

    Nyoka akawa anamtafuna mkono na hakuwa na mtu wa kumsaidia.
    Watu wote walikuwa wakimshangaa, na mwishoni akasaidiwa na shehe mmoja.

    Tangu ameota ndoto hiyo upendo umeshuka sana ndani ya nyumba, hamna amani, muda wote ni mnyonge na hana raha kabisa.
    Muda wote amekuwa akibubujikwa na machozi na amepoteza kabisa hamu ya tendo la ndoa.

    Wapendwa naomba msaada wenu, je nifanye nini ili kurudisha furaha na upendo, pia imani na amani vilivyo potea??
    Je hiyo ndoto ina tafsiri au maana gani?

    Naamini JF ni kisima cha hekima nitapata msaada wa kutosha kutokana na busara na hekima zenu.
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    huwa sijishughulishi kutafsiri ndoto, muhimu ni kufanya maombi kwa imani zenu. mumkemee shetani na kuharibu nguvu zake, na kurudisha uwepo wa Mungu kati yenu. mnaweza kuongea na kiongozi wenu wa dini pia kwa sala na ushauri,
    pole sana
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,059
    Likes Received: 9,767
    Trophy Points: 280
    Pole sana sikutegemea kama ndoto zinaweza kuwa na athari kubwa namna hii. Nadhani ushauri aliokupa King'asti ni mzuri sana hivyo ufanyie kazi labda utarudisha hali ya hapo nyumbani kama ilivyokuwa mwanzoni kabla ya ndoto hiyo.
     
  4. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mzee, kama una nyumba ndogo uipige chini, sio njema kabisa waifu awe ananung'unishwa na vibanda vyako, maana na hilo joka laweza kuwa gono, kwa sababu mwisho lilitolewa, angeumwa hadi kufa tungesema ni ukimwi
     
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    Kwa elimu yangu ya Ndoto ni kuwa huyo nyoka kama ni Mkubwa ni dalili ya kuwa Mke wako ana Pepo mbaya ndani ya mwili wake na huyo Shetani ni dume huwa anamjia katika usingizini kwa njia ya ndoto. Na itafika wakati atakuwa akilala na wewe kwenye kitanda huyo mke wako atakuwa analala kwa ubavu kwa pembeni hataki muwe pamoja na wewe mtakuwa mnalala kitanda kimoja na

    hamfanyi tendo lenu la mapenzi tunaweza kusema ana shetani Mwanamme huyo mke wako itafika wakati hata kama utakuwa unafanya nae mapenzi atakuwa hajisikii raha ndani ya mapenzi yenu. Na atakuwa akiamka asubuhi mke wako atakuwa anajisikia kama

    kuumwa na kichwa kwa wakati mwengine atakuwa ni mchovu wa mwili kama vile aliyefanya kazi nzito wakati wa usingizini usiku. Nakushauri fanya hii dawa kwanza kwa muda wa kama siku 3 upate magamba ya vitunguu saumu uchanganye na maji kila anapolala
    usiku awe anajipakaa yale maji yaliyochanganyika na magamba ya vitunguu saumu ili kumfanya yule shetani dume amkimbie ili ndoa yenu idumu atumie hiyo dawa kwa muda wa siku kama 3 kila usiku anapolala ajipake hayo maji ya magamba ya vitunguu

    saumu kwa huo muda wa siku3. Na kama wewe na mke wako ni wakristo mpeleke kwa Mchungaji akamuombee dua la kama wewe ni Muislam mpelkee kwa Sheikh amuombee dua ili huyo shetani mbaya amtoke ndani ya mwili wa mke wako asante. Huo ndio ushauri wangu.
     
  6. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mmmhhh???
     
  7. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    pepo hilo mkuu! Kemeeni katika jina la imani yenu kaka!!!
     
  8. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
  9. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Amen, hakika ni pepo limejiinua.
     
  10. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #10
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Mkuu, sina nyumba ndogo wala mwanamke wa pembeni
     
  11. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #11
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kimsingi mimi ninachifahamu ndoto ni ndoto na kwa kawaida ni reflection ya mambo au mawazo yaliyofanyika mchana uliopita. Ungejitahidi kumuelewesha mkeo kuwa hiyo ni ndoto tu na kamwe haina uhusiano na tukio lolote la kweli.
    Ukiona hali inaendelea nenda kwa viongozi wa dini wakusaidie.
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    naanini kuna ndoto zina maana japom si kila ndoto ina maana, mwotaji hujua ndoto yenye maana kutokana na kuzongwa na ndoto hiyo.

    Kikubwa zaidi ya ndoto hizo ni maombi.
     
  13. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #13
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ulikuwa ni ushauri tu, wala sikuwa na nia ya kukutoa mapovu.
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Duuuuu!!!!!!!!
     
  15. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #15
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mmmmh!ana haki ya kuogopa mie mwenyewe tu kwa kusoma nimeogopa mpaka nimetizama pande zote za hapa ofcn km kuna kitu!
    Nawashauri uende mkaombewe na kumkemea huyo pepo,
    Na muwe na utaratibu wa kufanya ibada fupi na kusali kabla ya kulala!
     
  16. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #16
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    huwa tunasali kila siku kabla ya kulala, lakini mwenzangu tangu aote ndoto hiyo hataki hata kusali na mimi.
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    usimwadithie mtu ndoto yako ni hatari..by M Mpoto
     
  18. C

    CLEMENCY JF-Expert Member

    #18
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 211
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu, kwa upeo wangu wa kiimani, huyo ni pepo. Tafuta mchungaji wa ukweli mkaombewe kisha na nyie msimame katika neno.

    Mapepo huwa yanajiinua kwa njia nyingi. Kuna kitu kinaitwa affliction. Unaweza ukaota kakayo au mamayo au mtu yeyote unayemfahamu anakufanyia kitu kibaya. Ukamchukia na kumsema kuwa ni mchawi. Kumbe ni wachawi wanatumia sura ya huyo mtu katika kukutorment.

    Sali Zaburi ya 91 kila siku kabla ya kulala. Ni Zaburi ya ulinzi. Barikiwa sana
     
  19. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #19
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ndoto ni reflection ya maisha ya mtu,sometimes huwa kama inakutaadharisha na jambo lijalo. Lakini pia huwa ni reflection ya yale uyawazayo. Vyovyote ilivyo tunashauriwa unapoota ndoto mbaya kemea imediately na uombe MUNGU akuepushie.
     
  20. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #20
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    asante sana kwa ushauri
     
Loading...