Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoto ya ajabu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaJambazi, May 19, 2010.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Nilikua na mpenzi wangu, baada ya kwenda round kadhaa, tulipitiwa na usingizi. Cha ajabu niliota nafanya mapenzi na demu mwingine na nikap*izi kabisa na kuchafua mashuka.

    Sasa wakuu hii ni tatizo au ni kawaida kwa mwanaume?
     
  2. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Una matatizo...tafuta psychologist kwa msaada zaidi
     
  3. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Unamatatizo ya AKILI au ya KISAIKOLOJIA, tafadhali waone wadakitari ya akili au wanasaikolojia iliwakupatie ushauri nasaha
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mmmh
     
  5. M

    Myujumi Juma Member

    #5
    May 19, 2010
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inasikitisha, tafuta ufumbuzi wa haraka.
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mie mbona naona kama sio tatizo la kisaikilojia..zaidi labda ulimtamani huyo mwanamke mwingine na yuko mawazoni kwako .
     
  7. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    hiyo kali nashindwa hata kushauri nipe:A S clock: kidogo nifikirie
     
  8. RR

    RR JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    The most important organ in sex is the brain......
    In this case your brain was actually miles away from your gf, meaning you are very sexually attracted to the woman in your dreams.
     
  9. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    umezidi umalaya, unataka kupata msaada kuhusu umalaya wako? acha uzinzi na uasherati
     
  10. Zneba

    Zneba Senior Member

    #10
    May 19, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    msaidieni mwenzio mbona umempa maneno makali kumbuka ni ndoto tu
     
  11. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Sijui kama ni kweli lakini baadhi ya ndoto zinatambulisha Taswira ya kilichomo kichwani
     
  12. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #12
    May 19, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Hujampenda huyu mpenzi wako.....
     
  13. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Au mkuu hukuridhika na gwaride la mama?.,kuna wengine huwa wanaota wanafanya mastabeshen hadi kinaeleweka na ametoka kupiga kazi muda si mrefu
     
  14. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #14
    May 20, 2010
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inawatokea wengi kaka. C wewe tu. Na hii hutokana na tamaa ya kuwa na mwanamke unayemtamani kimapenzi zaidi. Inawezekana unampenda mpenzi wako, ila huyo mwanamke mwingine yupo sexy kwako zaidi ya mpenzi wako. So wewe unamtamani saaaana huyo mwanamke mwingine kimapenzi coz anakuvutia. Hayo mawazo yangu.
     
Loading...