Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NDOTO: CCM kukubali mdahalo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mvaa Tai, Sep 28, 2010.

  1. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2010
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Nimeota ndoto ccm wamekubali kuwe kunafanyika mdahalo kwa masharti yafuatayo:-

    1. Wanaotakiwa kuhudhulia wawe ni wazee wa dar es salaam tu, hataruhusiwa kijana au mtu yeyote asiyeogopa mabadiriko.

    2. Mdahalo usirushwe hewani, mpaka usarama wa taifa wa uhariri kwanza.

    3. Kusiwe na maswali ya papo kwa papo maswali yoote yaletwe kwa muhusika siku moja kabla ya mdahalo, na hata kama italazimika kuwepo kwa maswali ya papo kwa papo, hairuhusiwi kuuliza maswali yanayo kosoa uongozi uliopita maana huatarisha amani tuliyoizoea.
     
  2. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    teh teh teh teh teh.... hii kweli ni ndoto nzuri
     
  3. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    House of Great Thinkers indeed. :becky:
     
  4. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Maswali ya namna hii yanawezwa na Kikwete na Lowasa tu tena pale TBC tu na leader wa mdahalo awe Tido Mhando au marine Hassan
     
  5. minda

    minda JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    masharti magumu ya ushiriki!!!
     
  6. M

    Mswahela Member

    #6
    Sep 28, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndoto yako ya kijinga
     
  7. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    He he he heeeeee! Ati ndoto ni ya kijinga, Aotaye mema ya wengi anawatakia wengi mema, huenda ni mjinga lakini hata Mungu alimtumia Punda kumwonya mfalme kwenye misahafu baada ya kuona mfalme ni mjinga zaidi ya punda, te te te te teeeee!

    CCM wasome maandishi ukutani kujua nyakati za sasa zikoje, anyway, they will be too late being long dragged by Mshambaa as he likes, he he he he heeee! Hureee ndoto! Ujumbe wa Mungu unaweza kuja kwa njia ya ndoto, sio mara moja watu wameokoka kwa kujiwa ndotoni na kutambua uhuni hauna nafasi tena. Du!
     
  8. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :confused2::confused2::confused2:watie pua waone kitakacho watokea.Wagombea CCM full vihiyo kama katibu wao.
     
  9. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,840
    Likes Received: 3,005
    Trophy Points: 280

    Mkuu ezan.

    Mkuu wewe utakuwa pacha wangu nini ?.
     
  10. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na kama siyo pacha, basi wazazi walifanya ufisadi fulani. teh teh teh :becky:
     
  11. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora hata angeota yuko kitandani na yule mgombea wa ubunge wa Chadema wa kule Kawe. Teh teh teh :becky:
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Sep 28, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Eheheheeeeeeh na wewe umeota ndoto kama hiyo?
     
  13. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kule Vatican, ujumbe wa Mungu wakati wa kutafuta papa ni kutoka kwa moshi mweupe. Naona Mungu kabadilisha mfumo wa kufanya kazi na waja wake. :becky:
     
  14. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,436
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145



    Mkuu naona ujumbe wake umekupita pembeni . ... hujalielewa kabisa bandiko lake.
     
  15. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Walioduwazwa na ufisadi wa CCM wataelewa lipi la maana?
     
  16. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #16
    Sep 28, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    menemene tekeli na presi...
     
  17. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Chagua chadema chagua mageuziiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  18. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    siyo ndoto ya kijinga jifunze kuangalia vitu nje ya boksi.

    Kidumu chama tawala, zidumu na fikra za waasisi wake maana fikra zao zinafanyiwa kazi na uongozi wa sasa ndo maana tunaendelea.
     
Loading...