Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoo zile zimejaa nini?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Malila, May 18, 2009.

  1. M

    Malila JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    Kwa wasafiri wa barabara ya Dar kwenda mbeya watakuwa wameona ndoo nyingi zimejazwa vitu vyeupe kando ya barabara kabla hujavuka mpaka wa Morogoro na Iringa. Mwaka mmoja uliopita kulikuwa na ndoo mbili tatu hivi lakini leo kuna msururu wa ndoo zimejaa vitu hivyo. Tafadhali anayejua atuambie,usikute ni bonge la biashara.
     
  2. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,882
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Ni kokoto kwa ajili ya terazo
     
  3. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2009
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Aisee Malila kwa deal nimekukubali! jinsi ulivyo fast lazima utatoka tu. cheers...
     
  4. M

    Malila JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    Nashukuru ndugu yangu kwa kunijulisha,yale maeneo siku za karibuni yameanza kuvutia wawekezaji wengi. Moja kuna campsite mbili eneo lile na ya tatu inajengwa barabarani kabisa,pili Wachina wanalima vitunguu pale kinoma. Nilivyoona vitu vinameremeta kwenye ndoo nikajua wachina wameshaanza kulamba bingo.
     
  5. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Malila mjasiriamali acha kabisa....ananifurahisha kweli!.....is very opportunistic!
     
  6. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    ah faraja kweli kweli hapa JF
     
  7. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hauwezi kujua hao wachina wamevutika na vitunguu tu au kuna vitu vingine wanaokota kule milimani
     
  8. M

    Malila JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    Kimsingi,kuna dili zaidi pale,yale mawe yanaweza kuwa dalili njema ya kitu kingine nyuma yake.Tunaweza tukaamini kuwa terazo kumbe kitu kingine
     
Loading...