Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoo za plastik zinapokuwa madawati

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pape, Nov 7, 2009.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Wanafunzi wa kidato cha kwanza katika shule ya sekondari ya Mgulasi katika Manispaa ya Morogoro,

    [​IMG]

     
  3. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Thanks for the snaps!!
     
  4. K

    Kayanda Member

    #4
    Nov 8, 2009
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    If the Tanzanian government is corrupt, mp's arguing themselves about ufisadi and the president is not concerned with anything who will care about education? One day Tanzanians 've to wake up this CCM is not doing good for those who are not in politicians.
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Inanipa mashaka kidogo...Mbona wanafunzi wenyewe ni wasafi sana(elegant), na wanaonesha kwamba wazazi wao wako fit kiasi, na wasingeweza kushindwa kuchanGIa madawati..!

    Au ilikuwa ni picha ya kuomba msaada kupitia kwenye Media kama hivi....?

    ..........NETWORK SEARCHING.....!
     
  6. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    kaka usafi hauna uhusiano na madawati!! serikali iwasaidie!
     
Loading...