Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndondondo si chururu

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Mountainmover, Nov 9, 2010.

  1. M

    Mountainmover Member

    #1
    Nov 9, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Nimekuja kuwapa changamoto...nahamisha milima
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,241
    Likes Received: 5,792
    Trophy Points: 280
    changamoto zipi hizo mkuu? na milima inaihamisha toka wapi kwenda wapi?...
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Nov 9, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,834
    Trophy Points: 280
    Huyu mgeni mtata, by the way tumkaribishe na tusubiri kuona hiyo milima inavyohamishwa.
     
  4. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mmmmh,usije kuondoa watu jamvini bureeeeeeeeeeeee!!
     
  5. M

    Mountainmover Member

    #5
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Milima ni matatizo yaliyo kwenye jamii yetu. Kama kuna watu hapa jamvini ni tatizo then their days are numbered.

    'Where there is no vision people perish'
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,241
    Likes Received: 5,792
    Trophy Points: 280
    wewe umekuwa mods?kama sikosei utakuwa umeingia cha kike,,humu ndani huwezi kuondoa mtu ....wewe mwaga hoja zako watu watakujibu na kuzijadili
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    haya bwana karibu .......
    lakini kuna waataaalum sana huku ndani
    ambao wameshazileta hizo changamoto..
    itakuwa fresh kusikia za kwako pia...
    na milima angalia isije ikawa mizito sana
    ikakuhamisha wewe....
    take it easy and take care:peace:
     
  8. M

    Mountainmover Member

    #8
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Touchy touchy.. Huh? Ni mwendo wa antivirus!
     
Loading...