Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kitero, Apr 17, 2012.

  1. k

    kitero JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimuda gani/ Umri gani kijana anatakiwa kuoa/ kuolewa? na anaowa/olewa kwa sababu gani,kwa sabau wenzake tayari,upweke,tamaa au haolewi/haoi kwa sabau hana kipato?
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kuoa/kuolewa kuna sababu nyingi sana, mojawapo kubwa sana ni agizo la Mungu enendeni duaniani mkazaliane na kuujaza ulimwengu.
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ngoja nije!
     
  4. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Umri muafaka kwa mvulana ni wastani wa miaka 30.
    Umri muafaka kwa msichana ni wastani wa miaka 26.
     
  5. k

    kabye JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1. chamuimu both sides nilazima muwe mumejipanga kwakiasi fulani {kiamaisha}, au mjo awe yupo powa kimaisha itakuwa poa.

    2. umli pia unamata mukiwa bado wado sana mtasumbuwana sana.

    3. wadau kwenu........
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hakuna umri maalum, when ready physically and mentally.
     
Loading...