Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Real joh, Mar 21, 2012.

  1. R

    Real joh Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inasemekana waliozaliwa nje ya ndoa ni sawa na nguruwe a.k.a haramu.........ha ha ha
     
  2. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    What's your point?...
     
  3. k

    kifuniboy Senior Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    you are full of shit dude.
     
  4. R

    Real joh Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa sisi muslims wote waliozaliwa nje ya ndoa si halali so km inakuhusu pole ha ha ha....
     
  5. R

    Real joh Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    so you are....!
     
  6. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo hiki nacho ni kichekesho?
    Wahi hospitali kabla hujazidiwa...
     
  7. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    unauhakika gani wewe ni mtoto wa ndoa
     
  8. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ***
    Siku mojamoja uwe unakuja kunisalimia babako. Unasikia ?!
     
  9. w

    wa home JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wewe mbona wa nje? 2namkumbuka aliempa mm yako mimba bb unaeishi nae kakulea tu! Usibishe mhulize mm yako.
     
  10. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Halo Bishop, uliahidi kutafutana, tutafutane! kweli sipo kule.
     
  11. K

    Kingsimba JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 376
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Me mwenyewe baba yako mtoto wa nnje....alafu mama yako aliaidi ukiwa mkubwa atakupa ukweli kumbe bado anakuficha nakuja hapo kwa hilo mgumba linao lea watoto wa watu kukuchukua shenzi kabisa...kwanza hawajui kulea bora ningekulea mwenyewe
     
  12. Jonogomero

    Jonogomero Member

    #12
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kabla hujaandika thread hii ungemuuliza mama yako kama huyo baba ni wa kwako au. Maana unaoekana hata wewe ni li haramu. Tupa kule
     
  13. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,771
    Likes Received: 608
    Trophy Points: 280
    mbna hata mufti wako ni mtt wa nje ya ndoa. Je, mmekubali vp nakuongozwa na mtu asiyehalali.
     
  14. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #14
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haya ya majibizano ya kwenye hii thread nina uhakika kama ingekuwa kwenye mkutano ngumi zingefumuka na mkutano ungevunjika.by the way usijisifie mbele za watu kuwa wewe ni mtoto wa ndoa kwani siri hiyo anayo mama yako pekee labda uwe umepima DNA na huyo unaemuamini kuwa ni baba yako halali.
     
  15. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wewe ni mmojawao
     
Loading...