Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lucious, Nov 23, 2011.

  1. Lucious

    Lucious Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hivi kwa nn watu wengi wanatumia muda mwingi kuchangiana kwenye maharusi kuliko mambo ya maana?
     
  2. c

    christer Senior Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    (harusi)Ndoa ni muhimu na maana sana kwani ndo chimbuko la watu au wanadamu na wanadamu ndo wanafanya yote unayo yaona ya maana.ila umuhimu wa kuchangishana umepungua kwa kuwa zina vunjika kabla ya kupata watoto(watu)au mapema kabla ya kuwa walea watoto.Mungu atusaidie sana maadili yameshuka kujua kumekuwa kwingi.
     
  3. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mada yako umeiweka vibaya, jibu la haraka haraka ni kwamba ndoa ni kitu cha maana.
     
  4. mpoleeee

    mpoleeee JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni sababu tosha ya kula myuzik na bia za kumwaga.
     
  5. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ulimbukeni.Wangechangia wenye shida ya ADA na wagonjwa ningewaona wamaana.
     
  6. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,514
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Ujinga kuchangishana harusi...mtu ukiuguza unapata pole za mdomoni hakuna mchango, mtoto akikosa ada nawe umefukuzwa job hawezi tokea mtu akasema nitamlipia mimi...sababu harusi inaambatana na ufahari Thats Why...utakuta tajiri anatoa pesa kuwapa timu ya mpira ikishinda lakini orphanage centre jirani na nyumbani kwake wanalala njaa
     
  7. e

    ejogo JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wanasema duniani mtu anakuwa na sherehe kubwa tatu, ya kwanza ni siku ya kuzaliwa ya pili ni siku ya harusi na ya tatu ni siku ya kufa. Katika hizo, ya kwanza na ya pili wanasheherekea wenzio kwani wewe huna ufahamu, so, the only sherehe unayoweza kusherehekea live bila chenga ni siku ya harusi.
     
  8. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    :A S-coffee:
     
  9. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wameshamaliza kuchangia huko dhats why wamehamia kwa ndoa!
     
  10. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Thubutu!Hata siku moja.
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Hivi ndoa si kitu cha maana?
     
  12. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ndoa hujenga undugu, huunganisha familia, hukutanisha watu, huleta misamaha kati ya familia na familia, nk
    Kwa kifupi sioni tatizo kuchangishwa ndoa nikiangalia na faida zilizopo ...
     
  13. Cyclone

    Cyclone Member

    #13
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kitu gani cha maana uliomba watu wakuchangie waka kutosa?

    Mara ya mwisho wewe umechangia kitu gani cha maana ukiachilia mbali Ndoa na replies za humu JF?
    Hii kwa kweli imenikera sana:: sorry you got do better than this
     
Loading...