Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lord, Feb 27, 2011.

  1. Lord

    Lord Member

    #1
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hivi ni kwa nini binaadam wanaoana?? Ina maana binaadam ni tofauti sana na wanyama wengine hasa linapokuja suala la mahusiano?? Kwa nini tusingekuwa kama wanyama wengine dume moja majike hamsini?? Utaratibu wa ndoa haujaletwa na baadhi ya watu wachache wabinafsi wanaotaka kujimilikisha kila kitu???
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unachokitaka kipo...Ni wewe tu!
     
  3. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
     
  4. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    darisalama kuna warembo kibaoo, nimezunguka nimekutana naoo, mi sina mpango naoo

    hehe mtazidi kusema sema tu vibayaa, mpenzi wangu ana sura mbayaa. nasema si vibaya kumpenda mtoto hidaayaa.
    SOURCE : Bongo fuleva.

    wale washabiki wanaotaka signecha langu kesho nitakuwa maeneo ya biharamulo. mnakaribishwa
     
  5. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    jike moja madume hamsini ndio ingenoga!!!!
    anyway hakuna anayekuzuia kama huu ndio utaratibu unaoutaka...:decision:
     
  6. Lord

    Lord Member

    #6
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwani wewe unauonaje huu utaratibui???
     
  7. Lord

    Lord Member

    #7
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
     
  8. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mie nauona uko poa....raha jipe mwenyewe.:mullet:
     
  9. Lord

    Lord Member

    #9
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ninachokitaka kipi hicho?
     
  10. Lord

    Lord Member

    #10
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hahaha....Tupo sambamba
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ulichouliza hapo juu nini?Hicho hicho!
     
  12. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yaleyale ya mbayuwayu na kong'ota!!!!!!!!!! :A S 13:
     
  13. J

    J Lee Member

    #13
    Feb 27, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Binadam anaufaham wa mema na mabaya tofauti na wanyama. binadam na wanyama ni tofauti sana.
     
Loading...