Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoa zao zikoje hawa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mbonea, Apr 17, 2010.

  1. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2010
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadau, kutokana na kushamiri kwa makanisa mengi hapa nchini na hata mengine kuongozwa na wachungaji (wanavyojipachika vyeo) ambao hawajaoa ili hali wao ndiyo wakubwa wa makanisa hayo.

    Jeh! Ni nani atamfungisha ndoa endapo atataka kuoa?

    Au anajifungisha mwenyewe ndoa? Kumbuka ndy kwanza kaanzisha kanisa...
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mbonea bwana huyu akitaka kuoa lazima afungishwe na mchungaji mwingine ..ingawa anaweza kuwa ni wa kanisa hilo hilo sehemu nyingine ..Ila hawa nao wana hatari
    Ukiuliza wanasema wanaupako na karama yao ni kutangaza neno la mungu...
    kweli hizi ni siku za mwisho na ni nyakati za hatari
     
  3. P

    Paul S.S Verified User

    #3
    Apr 17, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Haya makanisa yapo mengi na yanazidi kushamiri na kila kanisa lina tafsiri biblia linavyo taka kwa maslai yao, so usishangae hao wanaojiita Askofu kiongozi,Mtume,Nabii akikuambia ndoa amfungishwa direct na GOD na muumini hutakiwi kuuliza.kisingizio usiulize mamlaka ya MUNGU
     
  4. Dr. Chapa Kiuno

    Dr. Chapa Kiuno JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2010
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Aisee...
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    mmmmmh!
     
  6. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Njaa jamani ndio inayo leta haya yote,maana nakumbuka enzi hizo mchungaji habarikiwi kuwa mchungaji mpaka awe amefunga ndoa,siku hizi ni vurugu tupu,mtu akiweza kutafsiri mistari miwili ya bibilia anajiita mchungaji,hawa jamaa ndoa zao huwa wanawaalika wachungaji wenzie kumfungisha ndoa
     
  7. Dr. Chapa Kiuno

    Dr. Chapa Kiuno JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2010
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni wa kanisa lolote, au? (ANAYEALIKWA).
     
  8. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2010
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuvunga ndoa sio tatizo. Ninadhani hayo makanisa ya wanaojiita wachungaji wapo wengi, anaweza akampa madaraka mwenzake amfungishe ndoa.
     
  9. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #9
    Apr 19, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Mwee
     
  10. Dr. Chapa Kiuno

    Dr. Chapa Kiuno JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2010
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ok...
     
  11. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,476
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    Naona mnapata taabu sana na haya makanisa mapya, tofauti ni kuwa yanaanzishwa lini na yanajulikana kiasi gani. Hakuna kanisa linalo exist leo hii liliachwa na Yesu! hakuan jina la dhehebu lolote lililoandikwa kwenye biblia!(mtego) walioanza kujiita majina wengine ndio wanamalizia sasa. aliyeanzisha ubatizo wa maji kiduchu , mwingine atakuja na tone moja!

    There is no justification ya kuwasema, ila kama wanavunja maandiko ya Mungu let us speak, kama hawatendi dhambi, why bother? sio kupoteza muda kweli?
     
Loading...