Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoa za watoto zaruhusiwa

Discussion in 'Jamii Photos' started by mopaozi, Dec 16, 2011.

  1. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nchi ya NIGERIA imeruhusu ndoa za watoto kuwaoa watu wazima hebu jiachieni kwa picha hizi huyu c ni yule mtoto anayechezaga picha za Aki na Ukwa sasa eti kaoa bonge la jimama!!





    osita.jpg osita2.jpg osita2.jpg
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    wewe huyo si mtoto ni mfupi tu,,mmmnh una yako....
     
  3. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #3
    Dec 16, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    He is a Nigerian actor born 12 December 1977 in Bende, Abia State, Nigeria, His real name is Chinedu Ikedieze.
    [​IMG]
     
  4. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aaah Mopao bana una nini?
     
  5. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    hee makubwa'kazaliwa mwaka 1977?
    du huu kali that means mkubwa kuliko mm
    sidhani kama naniliu yake itananiliu kwa vile ni kama ya mtoto wa darasa la 4.
     
  6. dwight

    dwight JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 432
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Sio mtoto ni kibabu cha haja,ni umbo tu!
     
  7. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #7
    Dec 17, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kule nanii kunaweza kuwa mzigo mkubwa wa kumtosha bibie bila shida.
     
  8. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #8
    Dec 17, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mbona hata Tanzania zinaruhusiwa?
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Haonekani kama mtoto..
     
  10. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #10
    Dec 17, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
  11. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #11
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    size ya huyu bwana arusi sijui inaweza kufika kule kunakao au itaishia juu juu tu kwa bibi arusi...
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Ndo tatizo la rugby..
    mtu akichemsha kwenye RWC ana retire.
    Hata coach na captain wa RSA na wao wame retire..
    Anyway miaka 32 si mbaya . Na tayari Heshima zote la
    RWC 2003 ni zake.. akapumzike tu..
     
  13. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #13
    Dec 17, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    In football we never retire until we are 40
     
  14. misnomer

    misnomer Senior Member

    #14
    Dec 17, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Huyo ni kijeba baby face. Mwanamuziki Paula Abdul alishawahi kutoa album ya Opposites attract kwa maana ya kwamba wafupi huvutiwa na warefu, wanene kwa wembamba, etc, and vice versa.
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Well ,
    Rugby is tough & rough than soccer
     
  16. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #16
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    duuh kulingana na makuzi kama huyu jamaa ndo amefikia mwisho wa kukua pale atakuwa na kipenseli si mnawaona watoto wetu wa ukubwa ule saa sijui itakuwaje ataelea tuu jujuu au atafute strapons awe anavaa kumburudisha bibie na aki pizi awe ana kinga nje na kumiminia ndani!!!!1
     
  17. MGAWARIZIKI

    MGAWARIZIKI JF-Expert Member

    #17
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo si mtoto ni mtu mzima huyo sema tu ni emolo hata hivyo amechelewa sana kuoa
     
  18. kussy

    kussy JF-Expert Member

    #18
    Dec 18, 2011
    Joined: Jun 15, 2010
    Messages: 330
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    du! sijui kny sita kwa sita itakuwaje mbona hana mzigo?
     
  19. only83

    only83 JF-Expert Member

    #19
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hii kali..si angetafuta mfupi mwenzake jamani?
     
  20. Babamu

    Babamu Member

    #20
    Dec 18, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mopaozi, huyo sio mtoto kwani kwa komenti za wengine kumbe ana umri kama wangu.

    Kwani hata wengine hutokea mashine zao zikawa ndogo il-halli wao ukiwaona mijibaba ya miraba mine, na kinyume chake wengine unaweza ukasema nikikohoa si kitatoka kumbe nenda uone kilichomtoa kanga manyoya katika ................................ kwa habari yake.
     
Loading...