Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ndoa za wake wengi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ngomo, Feb 15, 2011.

  1. Ngomo

    Ngomo Senior Member

    #1
    Feb 15, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 193
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kuna kitu kinachonishangaza kuhususu hizi ndoa za mke zaidi ya mmoja. je wenye wake wengi wameoa hivyo kwasababu ya tamaa? Au wana wasaidia wanawake ambao bado hawajapata mme? Au ni utajiri ndo unawasumbua? naomba jibu
     
  2. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,425
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    Mkuu ni swali ambalo mimi pia huwa najiuliza mara nyingi, hebu tuwasikilizie wadau watupe nondo..:roll:
     
  3. Ngomo

    Ngomo Senior Member

    #3
    Feb 15, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 193
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kama kuna mwana JF humu mitala angetusaidia
     
  4. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kitanda usicholalia, huwezi jua kunguni wake. Jaribu nawe utapata jibu la kwa nini unafanya infide.
     
  5. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Majibu yako mengi,mi naowajua....wengine mke ni mgonjwa.wengine wanapenda familia kubwa na wengine matatizo kwenye ndoa ya kwanza
     
  6. m

    mamakunda JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wengine hawana matatizo ila tu ni kuwasaidia wale wanawake maana dini inaagiza, kama unataka kumsaidia mtu vizuri kama ni mwanamke nawe ni mwanamme basi muoe ili umsaidie vizuri.
     
  7. Ngomo

    Ngomo Senior Member

    #7
    Feb 15, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 193
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    sasa kama ni mgonjwa si ukamtibu ,kwa maana hiyo mwanaume akiumwa mwanamke aoelewe na mme mwingine?
     
  8. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ulimbukeni tu
     
  9. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hivi hapo utakuwa unamsaidia mwanamke au anakusaidia wewe mwanamume!!!!:twitch:
     
  10. Nailyne

    Nailyne JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hivi jamani hizi ndoa za wake wengi haziwezi kuwa zinachangia maambukizi ya ukimwi kweli? maana mume si ana do kavu kavu kwa wakeze wote!! kazi kweli kweli
     
  11. N

    Nonda JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,832
    Likes Received: 1,148
    Trophy Points: 280
    Ngomo,
    Mfalme wa Swaziland anaendeleza utamaduni na mila za kwao.
    Rais wa Afrika Kusini naye anapenda utamaduni wao.
    Ali Mwinyi, Bilali wao ni ruksa kulingana na mafundisho ya dini yao.
    Katika mila za Kiafrika ndoa za wake wengi limekuwa ni mazoea.
    Iraq wao wanapendekeza polygamy kama njia ya kuondoa tatizo la vizuka ambao wapo kama milioni moja waliopoteza waume wao kutokana na vita. Pitia hii link
    http://www.jamiiforums.com/habari-na-hoja-mchanganyiko/105997-ungetoa-ushauri-gani-nini-wafanye.html
    Waliokuwa hawaoi wake wengi ,hufuga vimada au huwa na "marafiki" wengi wa kustarehe nao, huenda ni hizo tamaa za ngono au ndio "vijisenti" vinawasumbua.

    Hata hivyo, ndoa hizi au kuwa na uhusiano wa kingono na zaidi ya mtu mmoja katika mazingira haya ya maradhi ya kaswende na ukimwi ni mtihani mzito.
    Ali mwinyi aliwahi kusema,"ugonjwa umeingia pahali pabaya" Na kweli ugojwa umeingia mahali patamu.... Kama ushakua au ushabaleghe basi unafahamu nini kakusudia!!!!
    Remmy aliimba "kifo hakina huruma" lakini utateseka kwanza na jamii ikikujua umeukwaa basi ni kasheshe!
     
  12. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #12
    Feb 16, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ni tamaa tu hakuna kitu kingine.
     
  13. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kila mke ana upishi wake wewe waweza kula wali maharage kila siku :twitch::twitch:
     
  14. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hivi.... wanaume tu ndio wana uwezo kusaidia ehhh? Je mwanamke akitama kumsaidia mwanaume inakuwaje na yeye ana mume?

    hapo sasa!
    Maria..wewe ni mke wa ngapi shostito?
    Kutamani nako kupo!
     
  15. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hahaha hahah Tausi my dia mie mpk kifo kitutenganishe :coffee:
     
  16. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #16
    Feb 16, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Maria..leo umeamua kuwatega ehh? Shemeji kakuona ulipotoka home?
     
  17. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #17
    Feb 16, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mai dia nakipa talaka ndo kanifukuza bila nguo wanaume wa siku hizi wana mambo acha tuu sina hamu...
     
  18. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #18
    Feb 16, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,743
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Du huku kijijini kwetu kwa Wanyambwa ni mtindo kuwa na wake wengi hasa km una ng'ombe wengi, lakini watoto wake wakubwa huyo tajiri ndio wanaokula mzigo km Mzee ana zamu ya nyumba ingine.
    Wale watoto wakubwa wakubwa wanawarudi wale wake wapya wageni mtoto akizaliwa halali ya mzee
     
Loading...