Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ndoa za siku hizi!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kebi, Feb 7, 2012.

  1. k

    kebi Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani maadili ya ndoa yameenda wapi kiapo cha kuishi pamoja kwa shida na raha mbona vyawashinda wanandoa. Tatizo nini hasa? Ndoa zavunjika kila kukicha kwanini?
     
  2. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    ..........unavyosema maadili ya ndoa una maanisha nini? Je kama ndoa haina maadili ya nini kuing'ang'ania?Hakunaga kuvumilia siku hizi, yakikushinda unasepa hukumbuki hata kama uliapa.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    shida haiko kwa ndoa
    ni wanandoa wa siku hizi
     
  4. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lol. .
     
  5. T

    TUMY JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna mambo mengi sana yanayochangia ndoa nyini siku hizi kuto dumu, kwanza ni watu kutokuwa na hofu ya Mungu, unajua hofu ya Mungu ndani ya Moyo wako itakuzuia kufanya mambo mengi ambayo hayana maana.

    Lakini pia jambo lingine ni tamaa, watu tumekuwa na tamaa ya kutaka kuishi maisha ambayo yako nje ya uwezo wetu, mtu huna uwezo wa kununua lakini unatamani kumiliki ndege, kwa hiyo watu wanaingia katika ndoa wakiwa na matazamio makubwa sana mwisho wa siku yanawashinda wanaanza ubabaishaji.

    Kukosekana kwa uvumilivu, watu tumekwa si wavumilivu tena na kujifanya wajuaji jambo ambalo linaleta ushindani ndani ya ndoa na matokeo yake badala ya kusonga mbele mnaanza kushindana. Watu watumie muda kufahamiana vema kabla hawajaamua kuingia ndani ya ndoa, ndoa si mchezo wa kuigiza.

    Mwisho kabisa ili niwaachie watu wengine nao nafasi ya kuchangia nadhani suala la watu kutokuonyesha uhalisia wa maisha yao toka mwanzo wa uhusiano nalo ni tatizo, be yourself kama unataka kufanikiwa katika mambo yako.

    Mwombe Mungu akupe Mke mwema ama Mume mwema utaishi katika ndoa kwa amani na upendo.
     
  6. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Kama we we,kutwa kucha uko NA bishanga, kuna ndoa hapo kweli?
     
  7. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    kutofautiana kwa a) Malengo
    b) Mtazamo
     
  8. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Shida wattu wanaingia ili kukamilisha taratibu,kwamba nina mume,nina mke.. Hiyo yaani...

    Ndiyo maana wanandoa wapya wa miaka hii kuanzia 2005 kuja sasa,si ajabu kila mwana ndoa ana mpenzi wake nje ya ndoa yake... Eidha wa zamani au mpya...
     
  9. sister

    sister JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,927
    Likes Received: 2,163
    Trophy Points: 280
    siku hizi wote watafutaji so ukinizingua nasepa mana i can take care of myself, na pia watu wengine wanaingia kwa matarajio fulani na wakiona akuna alichotarajia anasepa pia.
    kulazimisha ndoa mana nilishawasikia wanaume kibao anaoa kisa msichana ana mimba wakiingia ndani mambo tofauti uzalendo unawashinda then kila mtu anafwata ustaarabu wake, akili kumkichwa.
     
  10. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kazi kweli kweli. !!!!!!

    The beautifull ones are not yet born.
     
  11. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    tatizo ni wanandoa wanalazimisha ndoa au wanaingia kwenye mahusiano kwa masharti ya ndoa
     
  12. Loreen

    Loreen Senior Member

    #12
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inavunjika kutokana na wakati mnakutana hamkuvunji maagano mliyokuwa mumeweka na wapenzi wenu wa zamani ile kitu ni cha msingi sana hivyo unakuta msichana alikuwa na wachumba nyuma watano ,mwanaume alikuwa na wasichana saba na aliwaahidi ahadi mbalimbali ivyo cku wakikutana na msichana ambaye watadumu hadi wanaoana ,unakuta mchungaji anafunga ndoa ya watu 12 msichana 5+mwanaume7=12 iyo ndoa itadumu kweli wakati nafsi 12 zimefungwa kwenye ndoa moja?
     
  13. nkawa

    nkawa Senior Member

    #13
    Feb 8, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeoa au umeolewa? tupe kwanza sababu zako....
    MM navyoona kuishi na mtu si ndugu yako kwataka moyo mvumilivu na upendo wa dhati...
     
  14. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #14
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mambo ya ndoa na viapo vyake ni full usanii tu siku hizi; watu hawachukui muda wa kutosha kutafakari haya mambo kabla ya kufanya committment badala yake wanarukia tu kwenye bandwagon kama fasheni
     
Loading...