Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoa za siku hizi vipi??????

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kifulambute, Nov 23, 2011.

  1. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    weekend huwa naenda makumbusho pale Azimio Arusha kujisomea nikijiandaa na mitihani yangu ya MBA, sasa kuna wadada huwa wanapitapita pale sijui huwa nao wanaenda kusoma ama ndio mambo mengine tena...sasa last week nilipata kioja ambapo demu mmoja kati yao alikuja nilipokaa na akaanza kujiongeleshaongelesha japo angeniona nilivyojuwa sina time nae angeondoka....mara akaanza kushika simu yangu na akabeep kwake. tukapigapiga story pale akaondoka.. Jioni yake akanipigia simu eti tukutane City garden anywway sikuona shida nikapitia pale, nilishangaa sana kwa yale aliyokuwa akinambia eti ameolewa na jamaa na wna miaka 3 kwenye ndoa yao ila hajapata mtoto so anataka nimpe mavituzi ili angalau apate mtoto. kweli baada ya hap nikaona kumbe wanaooa siku hizi wanatakiwa wawe makini sana. ukizaa watoto 3 hapo ukibahatika wawili wakawa wa kwako mshukuru mungu.
     
  2. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bwana asipo ulinda mji walindao wakesha bure
     
  3. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    huyo nae du...yani kaja ki-hasara hasara hivyo!! ndoa zina mambo mengi sana na haya yote ni upungufu mkubwa wa kutokuwa na mahusiano na maelewano mazuri kwa wapenzi...! angekuwa akielewana vizuri na mpezi wake kwa kila jambo sidhani kama ungemuona hapo!
     
  4. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    ndoa za siku hizi ni full komedy
     
  5. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    Sasa tatizo linakuja inamaana toka alipoanza kufikiria hayo atakuwa amewapa watu wangapi penzi lake kutest kama ataweza kuzaa? na hapo inamaana atakuwa anafanya nao bila kinga
     
  6. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa
     
  7. O

    Obinna Senior Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo umepiga shughuli ama umempoteze?
     
  8. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    Sijapiga shughuli Obi, nasoma ramani kwanza maana ukienda kichwa kichwa Mt. meru inakuhusu kwa kisonono/kaswende siku si nyingi
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Ungemuuliza huko wanakoishi amekosa wa kubaka? Hakuna hata ma-houseboy wa jirani, njeree wa mtaa, mwenye nyumba nk? Anakuzingua huyo,stuka arifu!
     
  10. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,705
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    The more children you have with your wife, the greater the chances that some are not yours! Always memorise this 'formula' in you life.
     
  11. R

    Rweye JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,659
    Likes Received: 1,232
    Trophy Points: 280
    Mkuu achana na kazi za watu..mchukue tu shori wa mtu hata wa kwangu piga ila jihadhari na kazi za wanandoa maana yatokanayo ni makubwa.. Ndoa na iheshimiwe na watu wote.
     
  12. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    Mkuu mke wa mtu namugopa kama ukimwi mkuu......siwezi piga kazi kwanza sitakuwa na mood kabisa.....
     
  13. matron

    matron Member

    #13
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwa hiyo yeye kukuambia ukaduu naye ndio ndio nini kuwa utampa mtoto au?wako wangapi aliowaambia na una hakika gani kuwa huyo ni mke wa mtu? mi naona yuko kikazi zaidi na anatumia gia hiyo kudaka watuwa dizain yako...otherwise anaanza kuwa chizi aka kuchanganyikiwa..unawezaje kuparamia mtu usomjua na kuongea mambo hayo?
     
Loading...