Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoa za sasa ni zaidi ya """comedy"""

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Jun 10, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Mmh sijui ni mapepo sijui laana sijui nasema sijui
    jamani hizi ndoa mbona sasa zinachekesha naona watu wanaoana na kuachana kama karanga hivi nani kakutuma uende kuoa??umelazimishwa kuolewa kwa nini ukamaribie mwenzio maisha yake...ama unataka kuingia kwenye guiness book nasema acha kama auko tayari na ndoa usiikimbilie mungu anamakusudi kukaa mpoaka sasa kuna mwenzio anakusbiri kwa wakti muafaka...usilazimishe ndoa ukamuangamiza maisha mwenzio
    hakika laana ya dunia aitakuacha nasema wewe unaemcehzea mwenzio ovyo tena mkome wana jinsia hiii
    nawatakia chaguop jema
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    dah umenena
    god bless u
    yaani awa wachezeaji waache kabisa mambo izi za kuchezeana wanatuogopesha wwenzao kutaka ndoa

    yaani mhhh for real m doubtng kuolewa thou i wanna kids just bcz of those dirty game men playing.......hongereni mliopata wanaume wenye uume wa kichwani uliojaa busara na hekima!!!!!!!!!1:embarrassed1:
     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Rose 1980; it is a two way TRAFFIC!
     
Loading...