Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoa za MITALA.....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtalingolo, Sep 23, 2011.

  1. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wanajamvi naombeni kufahamishwa katika hili, je hizi ndoa ni rasmi(zinafanana na zile zawaislamu wake wa4)?? Au ni zipoje??
    Ni kweli zilikuwepo katika jamii yetu tangu miaka ya nyuma, lakini je vp mapokeo yake? Zinakubalika au kupingwa??

    Nini faida zake kwa Muhusika/wahusika na jamii kwa ujumla na nini madhara yake pia??

    Namnukuu rafikiyangu mmoja wakati niko O-level niliwah kumuuliza akanambia
    "Ndoa zamitala zinafaida nyingi 1. Mwanaume anapata radha tofauti, 2. Ni kitega uchumi kama ana ardhi yakutosha eti wamama watalima na yeye atakusanya mazao tu, na"

    Maoni yako tafadhali katika hili...

    Nawasilisha..
     
Loading...