Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoa za mashoga.. Tz misaada mnaitaka sana ..uongo?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Saint Ivuga, Nov 1, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Sura zao tuu zinatia huruma
    Wasitupe kabisa hiyo misaada na hizo ndoa zao wafanyie huko huko
    Ila bora tubakie na utu wetu bana
     
  3. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    hizo sura zinatisha, rais mugabe alisema heri ya nguruwe kuliko hao jamaa ni wachafu sana.
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    wapo ndani ya vitenge
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    nai atawafungisha ndoa? kanisa gani au msikiti ganni?
     
  6. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 924
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Japo Tanzania hakuna ndoa za Mashoga,lakini mashoga wapo wengi na wanajitangaza na wala hawafanywi.
     
  7. M Mahona

    M Mahona Senior Member

    #7
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wengi tunazipinga, kama ushoga upo na unaendelea ipo siku watafunga ndoa na itazoeleka tu.
     
  8. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,531
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Hata wakifunga ndoa kuzaa hawataweza maana hawanaga viungo vya uzazi i.e k u m *
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Dah! Jamaa wametupia kitu cha kitenge...jamaa ameweka lip stick nyekundu..red hot, akitoka hapo anaenda kumpa mmewe mapenzi motomoto!!
     
  10. M Mahona

    M Mahona Senior Member

    #10
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siku zote fikra zao sio kupata watoto bali kuponda raha
     
  11. Vato

    Vato JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Exactly na huo ndio msingi ambao mtu yoyote anayefikiria anautumia kuzipinga ndoa hizi. Hazina maana wala tija kwa jamii. Ni upotofu wa maadili tu kuziruhusu. Tendo la ndoa sio tendo la starehe, ni tendo linalo paswa kuheshmiwa na ndio maana dini zote zinatakataa uzinzi. Ndo za jinsia 1 ni kuhalalisha matumizi ya viungo vya UZAZI kwa starehe kitu ambacho sio sahihi na unnatural...na waache kutupa misaada. Ardhi yenye rutuba tunayo, rasilimali watu ipo ya kutosha, tuna mito na maziwa ambavyo tutavitumia kikamilivu kuendesha maisha yetu.
     
  12. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,179
    Likes Received: 1,206
    Trophy Points: 280
  13. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
  14. MGAWARIZIKI

    MGAWARIZIKI JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumeiga mambo mengi sana kutoka nchi za magharibi lakini hili la ushoga halikubaliki hata kidogo!
     
  15. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hatuzitaki na misaada yao hutuitaki kwanza miaka neda rudi misaada haijatusaidia kitu sansana kuongeza mzingo wa madeni
     
  16. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wasituchezee akili zetu
    walivokaa hapo kama mizukule vile
    hovyoooooooooooooooooooooooo
     
  17. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nikizidi kumwangalia huyo anayejifanya mwanamke nahs kutapika maana ni kichefuchefu kilichopitiliza
     
  18. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo nayo ndoa jamani au ushetani tu huo.
     
  19. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,118
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Hilo shoga la kulia mbona lina mpua mwekundu.
     
  20. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #20
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,765
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    huyo anayekula huyu nae anamatatizo ya kiakili
     
Loading...