Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoa za kichina je unazijua?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ISSA SHARAFI, Apr 27, 2012.

  1. ISSA SHARAFI

    ISSA SHARAFI JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 407
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani najua kuwa vijana wengi tunajikuta ktk wkt mgumu hasa baada ya kuingia ktk maisha ya ndoa, ila nafikiri hatujui tatizo ni lipi mpaka tunafikia hatua ya kuishi na wake zetu wiki 1 au mwezi 1. Hii ni kutokana na kutamani mwanamke kwa muonekano wa nje bila kumjua kiundani yaani ( tabia) eti kisa kapendeza kama nokia ya kichina kumbe ndani yaani taabia ni feki . Kutokana na muonekano wake tunafikia hatua ya kuchumbia kwa muda mfupi na kuoa, hvyo tuwe mkn ktk kuchumbia ili kepukana na ndoa za kichina.
     
  2. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanaume je? Hatuna matatizo kama hayo ambapo wengi wetu hupendwa hata tukaaminiwa na kuheshimiwa na wanawake na kisha kwatabia zetu za kuchumia ndizi mgombani na kuuacha mkungu umening'inia. Tuujue usafi kwanza tujisafishe ndo tutafaa kuuona na kuusafisha wa wengine. Man Train your wife, don't look for an angel.
     
  3. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nilijifunza kutoka kwa baba yangu mke wakuoa anatakiwa awe ana sifa tatu.

    1-Mzuri

    2-Dini yake....mara nyingi sana unatazama tabia yake/Family yake kama ni wafata din na wametuliazana kitabiai(yani awe na tabia nzuri yeye na family yake)i

    3-Mali yake.

    Ukisha pata hivyo vitatu duniani ni yako :A S thumbs_up:
     
  4. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
     
  5. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    FYI mimi si mtanzania nilizaliwa tu tanzania.

    Pili usiwashambulia watanzania wote, sababu hata kama mimi ni mtanzania ni mimi tu...sio watanzania wote.

    Huo ni msimamo wangu na sioni kosa.

    Nilipotaka kuoa nilimuomba mungu anajalie kuoa mke mwenye sifa hizo, sa sioni kosa.
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Fazaa hiyo alikufundisha ustadhi chuoni nini.....Back to topic, acheni kutafuta wanawake mnaowapatia baa.
     
  7. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yeap ustadhi na dingi pia alinifundisha.
     
  8. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Anaweza akapatikana Bar lakini akawa mkw mwema

    Na anweza patikana ndani ya geti akawa PASUA KICHWA

    Ombeni Mungu awape mke/mume wako( mwema )
     
  9. ISSA SHARAFI

    ISSA SHARAFI JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 407
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ewaaaaaaaaaaaaaa...!!!
     
  10. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    pia punguzeni kukurupuka,unakuta mtu mmefahamiana mwezi tu,unatangaza nia na kuweka ndani,what do u expect zaidi ya uchinese ndani ya ndoa??
     
Loading...